• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Katoa mimba, dokta aliyemtoa anamtaka kimapenzi. je afanyeje?

P

pichuwanyi

Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
21
Points
0
P

pichuwanyi

Member
Joined Jan 13, 2011
21 0
Nashukuru kwa mawazo yenu, japo mingine ya kejeli na lawama, ila ninachoamini mimi siyo kila mimba basi ni lazima izaliwe bali kwa maisha ya sasa yahitaji utayari wa kila kitu ili hicho kiumbe kisije pata tabu za dunia hii na sii kujaza dunia kwa kua dunia haiwezi jaa kamwe. Ni dhambi na Aibu kwa aliye na imani hiyo ila kwangu bado ni jambo sahii kwa sasa, kinachonitatiza ni huyo dr kumuaproach mamsup kimapenz jambo ambalo kwa mwanaume yeyeto aliye mzinzi au asiyetaka familia kubwa kama mm LAWEZA mkuta.
 
Msolopagazi

Msolopagazi

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
668
Points
225
Msolopagazi

Msolopagazi

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
668 225
Huyo doctor inawezekana alilamba mzigo kwanza kwani nasikia wanawapaga dawa za usingizi halafu wanakula mzigo kuna mama mmoja alikuwa na matatizo ya uzazi alienda mwananyamala akapewa dawa ya usingizi wakati dokta anaendelea uchafu wake akashtuka kesi iko mahakamani sijui imeishia wapi
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
38,390
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
38,390 2,000
pole mngeenda marie stopes
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,734
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,734 2,000
i got ma bullets, and ma gun's still loaded. bt i gotta have a plan for tomorrow. 2 sukuma cows for one bullet, deal?
You carry a gun with no bullets? I'm shakin' in my boots!!!
<br />
<br />
 
hengo

hengo

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2011
Messages
402
Points
0
hengo

hengo

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2011
402 0
Dhambi ya kuua kiumbe asiye na hatia inawanyemelea.Kama mnaona muda boda,kwanini mlifanya ngono, tena ngono uzembe?
 
hengo

hengo

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2011
Messages
402
Points
0
hengo

hengo

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2011
402 0
Dhambi ya kuua kiumbe asiye na hatia inawanyemelea.Kama mnaona muda boda,kwanini mlifanya ngono, tena ngono uzembe?
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,308
Points
1,195
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,308 1,195
Si bora huyo alimtongoza wengine huwa wanawapiga ganzi wanawalamba halafu ndiyo wanawatoa mimba NACHUKIA UTOAJI MIMBA MUNGU ANISAIDIE KWENYE HILI SIWEZI Kuficha hisia zangu am lost control.
 
O

Operator

Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
6
Points
20
O

Operator

Member
Joined Sep 4, 2011
6 20
Pole sana ndugu. Kitu kizuri kula na mwenzio. Huyo docta alionja hiyo siku mlivyoenda kwa mara ya kwanza akanogewa sasa anataka tena.
 
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,919
Points
1,225
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,919 1,225
Kutoa mimba ni dhambi sawa na kuua, sijui unasali kanisa au msikiti gani wewe, na sijui kama unalitambua hili? Hamna excuse yoyote yakusema hatukuwa tayari na hiyo mimba. Anyway, naona Sir God kakulipa hapahapa na mkeo ndo keshaliwa huyo, sa sijui akimjaza tena mtatoa tena? Pole, ila usirudie kutoa mimba aisee umeniharibia siku, ingekuwaje na wewe mazako angeitoa mimba yako? aggggghrrrrr
 

Forum statistics

Threads 1,405,910
Members 532,148
Posts 34,499,636
Top