Katika mapenzi hiki ndicho kinachouma!

Domhome

JF-Expert Member
Jun 28, 2010
2,507
2,000
Kukutana na yule uliyemuacha kwa mbwembwe nyingi akiwa anameremeta "ameshine" mara elfu zaidi ya ulivyokuwa nae(Yaani wewe ni kama ulikuwa unamzeesha tu) Halafu wewe umefwafwanzika!
Yamemenikuta
Omba yasikukute!
Kufwafwanzika- ndo kupi Kamanda?
 

Chiwa

JF-Expert Member
Apr 17, 2008
2,772
2,000
tatizo mapenzi ya watu wengi huwa yanaanza na kutakana (kubadilishana vikojoleo vyao) hawaanzi urafiki kwanza matokeo yake wakimwagana kila kitu kinasambaratika! inatakiwa uanze urafiki kwanza kisha ngono ikitokea tu! hili likienda kwa stahili hii hata mkiachana mnaweza kurudia urafiki wenu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom