Katika kila watu 10, Kuna Wana CCM 7


ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
6,522
Points
2,000
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
6,522 2,000
Nimefanya research kwa kufuatilia jinsi Magufuli anavyokubalika nimegundua Magufuli atashinda kwa 70% ikilinganishwa na vyama vya upinzani ambavyo vitpata watu 30%.

Muda ukifika nadhani hisia hizi zitakuwa kweli.

Tanzania yetu inapaa lakini tulicheleweshwa na watendaji Sasa system imewazingira Magufuli kawatega.
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,922
Points
2,000
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,922 2,000
Nimefanya research kwa kufuatilia jinsi Magufuli anavyokubalika nimegundua Magufuli atashinda kwa 70% ikilinganishwa na vyama vya upinzani ambavyo vitpata watu 30%.

Muda ukifika nadhani hisia hizi zitakuwa kweli.

Tanzania yetu inapaa lakini tulicheleweshwa na watendaji Sasa system imewazingira Magufuli kawatega.
Bila shaka haya ni mawazo ukiwa kweye lile gheto lako!!
 
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
4,059
Points
2,000
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
4,059 2,000
Nimefanya research kwa kufuatilia jinsi Magufuli anavyokubalika nimegundua Magufuli atashinda kwa 70% ikilinganishwa na vyama vya upinzani ambavyo vitpata watu 30%.

Muda ukifika nadhani hisia hizi zitakuwa kweli.

Tanzania yetu inapaa lakini tulicheleweshwa na watendaji Sasa system imewazingira Magufuli kawatega.
Katika 20% ya wapiga kura nchini Tanzania hukumalizia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ikhojo

Ikhojo

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2019
Messages
241
Points
250
Ikhojo

Ikhojo

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2019
241 250
Nimefanya research kwa kufuatilia jinsi Magufuli anavyokubalika nimegundua Magufuli atashinda kwa 70% ikilinganishwa na vyama vya upinzani ambavyo vitpata watu 30%.

Muda ukifika nadhani hisia hizi zitakuwa kweli.

Tanzania yetu inapaa lakini tulicheleweshwa na watendaji Sasa system imewazingira Magufuli kawatega.
Nikweli muda ukifika wa nyumbu kutoka Masai mara kuingia huku kwetu lazima watakuwa wengi kwa 70% na huko watapungua kwa 30% hivyo utafiti wako uko sahihi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
16,995
Points
2,000
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
16,995 2,000
Huyo mburula hajui hata maana ya research, shibe ya viporo tu inamhangaisha kama anataka kutaga vile.
Hii research utakuwa umefanyia sebleni kwenu, hao ni mashabiki na siyo wapiga kura, fanya kama unajikuna uchaguzi uwe huru na wa haki, ondoa polisi wenu, ondoeni tume yenu wekeni tume huru ndo utaelewa kwanini bangi imeruhusiwa njombe.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
D

drilling

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2016
Messages
1,018
Points
2,000
Age
52
D

drilling

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2016
1,018 2,000
Nimefanya research kwa kufuatilia jinsi Magufuli anavyokubalika nimegundua Magufuli atashinda kwa 70% ikilinganishwa na vyama vya upinzani ambavyo vitpata watu 30%.

Muda ukifika nadhani hisia hizi zitakuwa kweli.

Tanzania yetu inapaa lakini tulicheleweshwa na watendaji Sasa system imewazingira Magufuli kawatega.
katika hao 7 ccm wawili hawajui wanafuata mkumbo tu. watatu wapo ccm kwa maslahi yao ya biashara au ulaji katika katika uongozi .jumla hao ni 5 baki wawili hao wawili ni ccm tshirt na kofia au kanga na dera hawa wawili wakipewa vitu hivyo mpaka vichakae wao ni ccm
 
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,969
Points
2,000
Age
31
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,969 2,000

Nacheka kwa niaba ya wenye akili timamu wote...........
Nimefanya research kwa kufuatilia jinsi Magufuli anavyokubalika nimegundua Magufuli atashinda kwa 70% ikilinganishwa na vyama vya upinzani ambavyo vitpata watu 30%.

Muda ukifika nadhani hisia hizi zitakuwa kweli.

Tanzania yetu inapaa lakini tulicheleweshwa na watendaji Sasa system imewazingira Magufuli kawatega.
Kati ya watu 10 nadhani haujui kuwa watu 7 wameumizwa na serikali ya Awamu hii kama sio wao basi ni watu wao wa karibu(mfano...mjomba,shangazi,binamu,motto au mzazi).....kama ulikuwa hujui ndo hivyooo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
16,995
Points
2,000
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
16,995 2,000
M

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
2,027
Points
2,000
M

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
2,027 2,000
Nimefanya research kwa kufuatilia jinsi Magufuli anavyokubalika nimegundua Magufuli atashinda kwa 70% ikilinganishwa na vkyama vya upinzani ambavyo vitpata watu 30%.

Muda ukifika nadhani hisia hizi zitakuwa kweli.

Tanzania yetu inapaa lakini tulicheleweshwa na watendaji Sasa system imewazingira Magufuli kawatega.
In other words; kwa kila Watanzania (na sio "watu") 10 ni WATATU tu wenye akili timamu.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,708
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,708 2,000
Nimefanya research kwa kufuatilia jinsi Magufuli anavyokubalika nimegundua Magufuli atashinda kwa 70% ikilinganishwa na vyama vya upinzani ambavyo vitpata watu 30%.

Muda ukifika nadhani hisia hizi zitakuwa kweli.

Tanzania yetu inapaa lakini tulicheleweshwa na watendaji Sasa system imewazingira Magufuli kawatega.
TWENDE KWA fact

Watanzania kwa sasa tupo 55M
Unaposema kila kwenye watu 10, kuna wana CCM 7, maana yake CCM inawanachama
55,000,000 X 0.7 = 38,500,000......MILIONI 38 NA LAKI 5. UNATAKA KUTUAMBIA KUWA CCM INA WANACHAMA WENGI KIASI HIKI?

HIVI MNAANDIKAGA KUJIFURAHISHA?
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
16,995
Points
2,000
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
16,995 2,000
TWENDE KWA fact

Watanzania kwa sasa tupo 55M
Unaposema kila kwenye watu 10, kuna wana CCM 7, maana yake CCM inawanachama
55,000,000 X 0.7 = 38,500,000......MILIONI 38 NA LAKI 5

HIVI MNAANDIKAGA KUJIFURAHISHA?
Hajui alisemalo huyo kalumekenge

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
5,066
Points
2,000
Age
49
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
5,066 2,000
Nimefanya research kwa kufuatilia jinsi Magufuli anavyokubalika nimegundua Magufuli atashinda kwa 70% ikilinganishwa na vyama vya upinzani ambavyo vitpata watu 30%.

Muda ukifika nadhani hisia hizi zitakuwa kweli.

Tanzania yetu inapaa lakini tulicheleweshwa na watendaji Sasa system imewazingira Magufuli kawatega.
Magonjwa mtambuka
 

Forum statistics

Threads 1,284,203
Members 493,978
Posts 30,817,141
Top