Katika kila watu 10, Kuna Wana CCM 7


ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
6,522
Points
2,000
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
6,522 2,000
Nimefanya research kwa kufuatilia jinsi Magufuli anavyokubalika nimegundua Magufuli atashinda kwa 70% ikilinganishwa na vyama vya upinzani ambavyo vitpata watu 30%.

Muda ukifika nadhani hisia hizi zitakuwa kweli.

Tanzania yetu inapaa lakini tulicheleweshwa na watendaji Sasa system imewazingira Magufuli kawatega.
 
Ulimbo

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
1,329
Points
2,000
Ulimbo

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
1,329 2,000
Nimefanya research kwa kufuatilia jinsi Magufuli anavyokubalika nimegundua Magufuli atashinda kwa 70% ikilinganishwa na vyama vya upinzani ambavyo vitpata watu 30%.

Muda ukifika nadhani hisia hizi zitakuwa kweli.

Tanzania yetu inapaa lakini tulicheleweshwa na watendaji Sasa system imewazingira Magufuli kawatega.
Hiyo research yako uliifanyia wapi? Labda kwenye mikutano ya ndani ya ccm ndiyo unawez kupata hizo hasilimia na si vinginevyo.
 
T

The Elephant

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2014
Messages
3,228
Points
2,000
T

The Elephant

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2014
3,228 2,000
Nimefanya research kwa kufuatilia jinsi Magufuli anavyokubalika nimegundua Magufuli atashinda kwa 70% ikilinganishwa na vyama vya upinzani ambavyo vitpata watu 30%.

Muda ukifika nadhani hisia hizi zitakuwa kweli.

Tanzania yetu inapaa lakini tulicheleweshwa na watendaji Sasa system imewazingira Magufuli kawatega.
Na hiyo 70%, polisi wana asilimia ngapi, NEC wanangapi na wapiga kura wana ngapi?
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
7,879
Points
2,000
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
7,879 2,000
Nimefanya research kwa kufuatilia jinsi Magufuli anavyokubalika nimegundua Magufuli atashinda kwa 70% ikilinganishwa na vyama vya upinzani ambavyo vitpata watu 30%.

Muda ukifika nadhani hisia hizi zitakuwa kweli.

Tanzania yetu inapaa lakini tulicheleweshwa na watendaji Sasa system imewazingira Magufuli kawatega.
uko sahihi kabisa ndugu.... i mean kwa kutumia utafiti wa sample space hii hapa chini:

1. X (CCM)
2. Bashiru (CCM)
3. Polepole (CCM)
4. Bashite (CCM)
5. Kibajaji (CCM)
6. Ndugai (CCM)
7. Tulia (CCM)
8. Nape (anti-CCM)
9. Membe (anti-CCM)
10. Mwandosya (anti-CCM)
 
omari londo

omari londo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
1,281
Points
2,000
omari londo

omari londo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
1,281 2,000
Nimefanya research kwa kufuatilia jinsi Magufuli anavyokubalika nimegundua Magufuli atashinda kwa 70% ikilinganishwa na vyama vya upinzani ambavyo vitpata watu 30%.

Muda ukifika nadhani hisia hizi zitakuwa kweli.

Tanzania yetu inapaa lakini tulicheleweshwa na watendaji Sasa system imewazingira Magufuli kawatega.
Kama utafiti wako ulifanyia kolomije basi ni 100% sure taifa la wajinga na matakataka

Sent using Jamii Forums mobile app
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
11,628
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
11,628 2,000
Uliifanyia bungeni ama

Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
5,523
Points
2,000
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
5,523 2,000
Nimefanya research kwa kufuatilia jinsi Magufuli anavyokubalika nimegundua Magufuli atashinda kwa 70% ikilinganishwa na vyama vya upinzani ambavyo vitpata watu 30%.

Muda ukifika nadhani hisia hizi zitakuwa kweli.

Tanzania yetu inapaa lakini tulicheleweshwa na watendaji Sasa system imewazingira Magufuli kawatega.
Report ya CAG umeipitia vizuri?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
71,553
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
71,553 2,000
Nimefanya research kwa kufuatilia jinsi Magufuli anavyokubalika nimegundua Magufuli atashinda kwa 70% ikilinganishwa na vyama vya upinzani ambavyo vitpata watu 30%.

Muda ukifika nadhani hisia hizi zitakuwa kweli.

Tanzania yetu inapaa lakini tulicheleweshwa na watendaji Sasa system imewazingira Magufuli kawatega.
Labda hiyo research yako umeifanyia makutupola

In God we trust
 

Forum statistics

Threads 1,284,199
Members 493,978
Posts 30,817,022
Top