Katika kila watu 10, Kuna Wana CCM 7


ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
6,522
Points
2,000
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
6,522 2,000
Nimefanya research kwa kufuatilia jinsi Magufuli anavyokubalika nimegundua Magufuli atashinda kwa 70% ikilinganishwa na vyama vya upinzani ambavyo vitpata watu 30%.

Muda ukifika nadhani hisia hizi zitakuwa kweli.

Tanzania yetu inapaa lakini tulicheleweshwa na watendaji Sasa system imewazingira Magufuli kawatega.
 
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
4,186
Points
2,000
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
4,186 2,000
Labda ulifanya research kwenye nyumba ya mjumbe wa nyumba kumi
Nimefanya research kwa kufuatilia jinsi Magufuli anavyokubalika nimegundua MAGUFULI atashinda kwa 70% ikilinganishwa na vyama vya upinzani ambavyo vitpata watu 30%..muda ukifika nadhani hisia hizi zitakuwa kweli.tanzania yetu inapaa lakini tulicheleweshwa na watendaji Sasa system imewazingira Magufuli kawatega.
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
16,995
Points
2,000
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
16,995 2,000
Nimefanya research kwa kufuatilia jinsi Magufuli anavyokubalika nimegundua MAGUFULI atashinda kwa 70% ikilinganishwa na vyama vya upinzani ambavyo vitpata watu 30%..muda ukifika nadhani hisia hizi zitakuwa kweli.tanzania yetu inapaa lakini tulicheleweshwa na watendaji Sasa system imewazingira Magufuli kawatega.
Mkisha shiba viporo na makombo mezani kwa chakubanga mnajiropokea tu kama mmekunywa maji ya chooni.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,792
Points
2,000
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,792 2,000
Binafsi sina shida na kushinda urais, hata wangekaa milele, je tunafikia malengo tuliyojiwekea, nimesikia juzi bungeni kwamba bajeti zinazotengwa sizo zinazofikia eneo husika, tutaendeleaje kwa staili hii? Umaskini ni biashara na tunatumia hii kuwarubini Watanzania maskini walio huko vijijini, ambaye hata ukimjengea choo na kumpa kanga anaridhika na kukupa kura, Kweli 2025 tutakuwa na uchumi wa kati?
 
M

Mchokoo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
771
Points
1,000
M

Mchokoo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
771 1,000
Nimefanya research kwa kufuatilia jinsi Magufuli anavyokubalika nimegundua MAGUFULI atashinda kwa 70% ikilinganishwa na vyama vya upinzani ambavyo vitpata watu 30%..muda ukifika nadhani hisia hizi zitakuwa kweli.tanzania yetu inapaa lakini tulicheleweshwa na watendaji Sasa system imewazingira Magufuli kawatega.
Asante kwa taarifa, sasa kama ndivyo kumbe hofu ya tume huru ya uchaguzi ni ya nini?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
H

hjayhals

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2013
Messages
378
Points
500
H

hjayhals

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2013
378 500
Nimefanya research kwa kufuatilia jinsi Magufuli anavyokubalika nimegundua MAGUFULI atashinda kwa 70% ikilinganishwa na vyama vya upinzani ambavyo vitpata watu 30%..muda ukifika nadhani hisia hizi zitakuwa kweli.tanzania yetu inapaa lakini tulicheleweshwa na watendaji Sasa system imewazingira Magufuli kawatega.
Hii research utakuwa umefanyia sebleni kwenu, hao ni mashabiki na siyo wapiga kura, fanya kama unajikuna uchaguzi uwe huru na wa haki, ondoa polisi wenu, ondoeni tume yenu wekeni tume huru ndo utaelewa kwanini bangi imeruhusiwa njombe.
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
9,323
Points
2,000
Age
27
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
9,323 2,000
Hahaha nimefanya research. Okay maeneo yapi? Umetumia method gani? Data umekusanya kutoka makundi yapi?
Nimefanya research kwa kufuatilia jinsi Magufuli anavyokubalika nimegundua MAGUFULI atashinda kwa 70% ikilinganishwa na vyama vya upinzani ambavyo vitpata watu 30%..muda ukifika nadhani hisia hizi zitakuwa kweli.tanzania yetu inapaa lakini tulicheleweshwa na watendaji Sasa system imewazingira Magufuli kawatega.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
MAPITO Mwanza

MAPITO Mwanza

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2018
Messages
682
Points
1,000
MAPITO Mwanza

MAPITO Mwanza

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2018
682 1,000
Kwakua lengo lishatimia mnaona Shida nini kuwaluhusu hawa kina mbowe na wapinzani kwaujumla wafanye siasa kama itakavyo katiba yetu uoga wanini wakati sasa watanzania wanyonge wanawakubali nyinyi ?
 
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
4,044
Points
2,000
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
4,044 2,000
Nimefanya research kwa kufuatilia jinsi Magufuli anavyokubalika nimegundua Magufuli atashinda kwa 70% ikilinganishwa na vyama vya upinzani ambavyo vitpata watu 30%.

Muda ukifika nadhani hisia hizi zitakuwa kweli.

Tanzania yetu inapaa lakini tulicheleweshwa na watendaji Sasa system imewazingira Magufuli kawatega.
Usisahau pia kwamba katika hao kumi...nane au tisa ni masikini wa kutopea.
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
18,050
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
18,050 2,000
Nimefanya research kwa kufuatilia jinsi Magufuli anavyokubalika nimegundua Magufuli atashinda kwa 70% ikilinganishwa na vyama vya upinzani ambavyo vitpata watu 30%.

Muda ukifika nadhani hisia hizi zitakuwa kweli.

Tanzania yetu inapaa lakini tulicheleweshwa na watendaji Sasa system imewazingira Magufuli kawatega.
Katika kila watu wawili mmoja ni mpinzani. Hivyo wakati wa uchaguzi vyombo vyote vya dola, tume ya uchaguzi itabidi wafanye mchezo mchafu ili ccm watangazwe washindi.
 
chikanu chikali

chikanu chikali

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
516
Points
1,000
chikanu chikali

chikanu chikali

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
516 1,000
Nimefanya research kwa kufuatilia jinsi Magufuli anavyokubalika nimegundua Magufuli atashinda kwa 70% ikilinganishwa na vyama vya upinzani ambavyo vitpata watu 30%.

Muda ukifika nadhani hisia hizi zitakuwa kweli.

Tanzania yetu inapaa lakini tulicheleweshwa na watendaji Sasa system imewazingira Magufuli kawatega.
Sema kati ya watu 10 kuna mashetani 7 wapenda haki3
 

Forum statistics

Threads 1,284,199
Members 493,978
Posts 30,816,961
Top