Katika jina la Mungu

Katika jina la Mungu

ndio maana nimeazisha dini na Imani mpya
 
Katika jina la Mungu wajinga wengi walibatizwa au kusilimishwa.

Walipewa majina ya kigeni.

Walifundishwa lugha za kigeni.
Walifundishwa kuabudia kila upuuzi wa kigeni

Waliacha kufikiri na kuacha dini zifikiri kwa ajili yao.

Walidhalilishwa, kudharauliwa, na kunyonywa.

Walivisha kongwa vifuani na vichwani.

Walifundishwa kujichukia na kuchukiana.

Walianza kuana kwa ajili ya dini.
Waliporwa ardhi, mali, na utu wao.
Walitapeliwa.

Wamepotezwa na wamepotea milele.

Hilo ndilo neno la Mungu.
Aaaamina.
Waafrika wote mnatuma herufi za kigeni, hakuna taifa hata moja la Africa lenye herufi zake.
China, wahindi, wazungu, warusi, waisrael, waarabu, NK wote Wana herufi zao ka so waafrika tunatumia za wakoloni.
 
Back
Top Bottom