katika basi(daladala)..


NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
katika basi mama mmoja alitaka kumnyonyesha mtoto wake...mtoto akakataa...mama akamwambia "nyonya, kama hutaki nampa anko anyonye"..anko ni kaka mmoja ambaye alikuwa ni abiria aliyeketi na huyo mama....mtoto akanyonya kidogo, akaacha.mama akamtishia tena kumpa anko...ndipo yule kaka akasema "mama uwe na msimamo..unajua nimepitiliza vituo vinne kwa ajili yako, hebu kuwa mkweli!!!"...unanipa ninyonye au nishuke?
 
MAYOO

MAYOO

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
200
Likes
15
Points
35
MAYOO

MAYOO

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
200 15 35
mbona umecopy na kupaste! ilikuwepo kitambo sana.
 
D

dy/dx

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
618
Likes
17
Points
35
D

dy/dx

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
618 17 35
hahahaha safi sana hii,nimefurahi kwa kweli.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
ha haaa ha.............mecheka tena coz ilikuepo humu
 
zamboni

zamboni

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
344
Likes
41
Points
45
zamboni

zamboni

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
344 41 45
anko kumbe anataka kweli.....
 
O

omari msuya

Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
10
Likes
0
Points
0
O

omari msuya

Member
Joined Sep 7, 2011
10 0 0
anko kwel alikuwa na maugwadu.na mama nae aache na mabit
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
9,595
Likes
1,118
Points
280
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
9,595 1,118 280
hahahaha jamaa ana ukwasu kama mie!
 

Forum statistics

Threads 1,213,484
Members 462,153
Posts 28,479,433