Katibu wa CCM mkoa wa Iringa afariki dunia


Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
16,094
Likes
27,457
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
16,094 27,457 280
Nasikiliza bunge muda huu kuna mbunge ametoa taarifa bungeni kuwa Katibu Mkuu wa CCM mkoa wa Iringa amefariki dunia.

Kama ni kweli poleni wafiwa Mungu amuweke mahali anapostahili.
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
21
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 21 135
RIP katibu wa chama cha mapinduzi,tuko nyuma yako
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,576
Likes
3,979
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,576 3,979 280
RIP viongozi wa CCM, i.e Katibu - Iringa na Diwani - Kisesa
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,948
Likes
7,599
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,948 7,599 280
Lala salama kiongozi. Ndio njia ya kila mmoja.
 
B

B.G TANTAWI

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
495
Likes
150
Points
60
B

B.G TANTAWI

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2013
495 150 60
Hivi idadi ya wananchama wa ccm hadi sasa imefikia ngapi vile!!!!! nape alisema wapo milioni 5 lakini huwa haipungui wala haiongezeki.


Poleni CCM iringa.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,235
Likes
4,011
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,235 4,011 280
hana maana kabisa kumbe likuwa kwenye kundi la wanaotuhujumu na kuua ndugu zetu,nasita kumwombea namwachia Mungu mwenyewe.
 
S

Sango Kasera

New Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
4
Likes
0
Points
0
Age
35
S

Sango Kasera

New Member
Joined Dec 5, 2013
4 0 0
Ni kweli amefariki dunia usiku wa jana kuamkia leo .R.i.p Comrade Mteming'ombe ,hii ni njia ya wote
 
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
6,903
Likes
359
Points
180
Age
34
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
6,903 359 180
Mungu amweke mahali panapostahili!
 
M

mosha jimmy

Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
22
Likes
0
Points
0
M

mosha jimmy

Member
Joined Nov 30, 2013
22 0 0
Nadhani kwa sasa anaolowa kichapo kutoka nyerere kwa kukiuka misinformation ya chama,pole sana wafiwa
 
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2013
Messages
1,755
Likes
14
Points
135
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2013
1,755 14 135
poleni maccm na wanairinga wote!
 

Forum statistics

Threads 1,273,057
Members 490,259
Posts 30,469,138