Katibu muhtasi

Katibu muhtasi

card78

Member
Joined
Sep 22, 2018
Posts
49
Reaction score
48
Ningependa kujua ni kozi gani inayohusika na hati mkato ,maana nakutana na matangazo ya ajira yakiwa yanamtaka mtu wa kujaza nafasi kama "Katibu Muhtasi ".

Naombeni mwenye kujua hiyo kozi anisaidie
 
Ningependa kujua ni kozi gani inayohusika na hati mkato ,maana nakutana na matangazo ya ajira yakiwa yanamtaka mtu wa kujaza nafasi kama "Katibu Muhtasi ".

Naombeni mwenye kujua hiyo kozi anisaidie

Chuo cha Utumishi wa Umma
Secretarial studies
 
Back
Top Bottom