Katibu Mkuu wa CUF Maalim Seif alipongeza jeshi la polisi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu Mkuu wa CUF Maalim Seif alipongeza jeshi la polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Quinine, Dec 30, 2010.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 12,202
    Trophy Points: 280
    Kukaa kimya bila kusema chochote baada ya wafuasi wake kuandamana na kupigwa mabomu ni sawa na kukubaliana na kitendo kile.
     
  2. T

    Topical JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,176
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kichwa cha habari "hakibebi maudhui ya habari yenyewe"
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 12,202
    Trophy Points: 280
    Chukulia habari ndiyo yenyewe
     
  4. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 9,508
    Likes Received: 2,750
    Trophy Points: 280
    Sasa ulitaka arudie kichwa cha habari au?? Mbona kila kitu kinajieleza hapo. Changia hoja mkuu!!!

    Jamaa anakula bata ikulu ya unguja kasahau wanachama wake!! CCM washa mroga huyo.
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,639
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Kama maandamano yalikuwa ni ya kihuni, ulitegemea nini toka kwake?
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 10,180
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    mwenye shibe hamjui mwenye njaa.
     
  7. a

    awtu Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Conflict of interest!!
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,668
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Umechakachua habari hii mkuu ifute au iandike upya kama unataka tuichangie. Jamani wana ccm hamuishi kuchaachua tu?
     
Loading...