katiba mpya ya chitchat


Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,400
Likes
71
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,400 71 145
Spika wa bunge chitchat Madame B mkuu wa protokali chitchat manoah mwenyekiti wa cc mahusiano Baba V
rais wa shirikisho la chitchat nchini Arushaone na waheshimiwa wengine,
napenda kutoa maoni ya wanachi wa chitchat kuhusu katiba mpya na mamlaka ya tume ya katiba mpya chini ya Ruttashobolwa kama ifuatavyo
1. mwenyekiti mahusiano awe anachaguliwa kila baada ya miezi 4,kwa sasa kiti anacho Baba V
2.mishahara ya walinzi wa chitchat iboreshwe eg. St. Paka Mweusi
3.shindano la miss chitchat lirudishwe chini ya udhamini wa Watu 8 na lundenga
4.Ndoa za JINSIA MOJA MARUFUKU eg. ...........
5.ZINDUNA TALK SHOW ibinafsishwe iwe CHARMINGLADY talkshow baada ya muhusika kufilisiwa na saccos
6.wananchi wawe na uwezo wa kupiga VOTE OF NO CONFIDENCE kwa mwenyekiti wa mahusiano
7.Rais ana mamlaka ya kuwavua mamlaka wote walio chini yake na kuwapiga BAN na kumteua Chimbuvu kuwa kiongozi wa mpito
8.DR. Slaa wa chitchat manoah ambaye anataka kumng'oa Baba V apewe ulinzi shirikishi baada kuvamiwa na majambazi na kula chakula chote.

zaidi ya hapo nimeleta haya maoni myazungumzie kabla hatujaiwasilisha kwa rais mteule Arushaone kwa kuwekewa sahihi ili iwe katiba mpya rasmi.
ndugu waheshimiwa na tuvocha msisahau kuniwekea katika simu sio kubip tu wajameni
karibuni kwa maoni yenu katiba mpya mnataka iweje
 
Last edited by a moderator:
GREAT VISIONAIRE

GREAT VISIONAIRE

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
214
Likes
59
Points
45
GREAT VISIONAIRE

GREAT VISIONAIRE

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
214 59 45
Wapuuzi nyie
 
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Likes
30
Points
145
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 30 145
Ili uwe Mshenga lazima uwe na mke kuzuia mshenga kumgegeda mwali mtarajiwa.
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,319
Likes
743
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,319 743 280
tena kwenye katiba hapo hapo kaongezwe ka kifungu ka hivi !! mwanaume atakae mtelekeza mke wake zaidi ya siku mbili basi ruhsa kutaifishwa teh! teh teh!teh!

cc Lady doctor Mr Rocky Erickb52
 
Last edited by a moderator:
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,319
Likes
743
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,319 743 280
Mmh mai dia... Hadi vocha uwekewe jamani, si bora uwaombe wakujazie mafuta kwenye gari?
amefulia mpaka vocha huyo. mpe hii jero mwambie aingize hizo namba 526541698745632
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,400
Likes
71
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,400 71 145
Itaongezwa

tena kwenye katiba hapo hapo kaongezwe ka kifungu ka hivi !! mwanaume atakae mtelekeza mke wake zaidi ya siku mbili basi ruhsa kutaifishwa teh! teh teh!teh!

cc Lady doctor Mr Rocky Erickb52
 
Last edited by a moderator:
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,518
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,518 280
heeee Chimbuvu hivi uraia wako kwa sasa ni wa wapi?
 
Last edited by a moderator:
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
tena kwenye katiba hapo hapo kaongezwe ka kifungu ka hivi !! mwanaume atakae mtelekeza mke wake zaidi ya siku mbili basi ruhsa kutaifishwa teh! teh teh!teh!

cc Lady doctor Mr Rocky Erickb52
huyo anaetaifisha atakuwa anataifisha moja kwa moja
au kwa hiso siku mbili tatu........?
 
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
8,702
Likes
467
Points
180
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
8,702 467 180
tena kwenye katiba hapo hapo kaongezwe ka kifungu ka hivi !! mwanaume atakae mtelekeza mke wake zaidi ya siku mbili basi ruhsa kutaifishwa teh! teh teh!teh!

cc Lady doctor Mr Rocky Erickb52

mi nimetelekezwa zaidi ya miezi miwili
huyu Baba V haoni malalamiko yangu,khaaa!!
 
Last edited by a moderator:
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
tena kwenye katiba hapo hapo kaongezwe ka kifungu ka hivi !! mwanaume atakae mtelekeza mke wake zaidi ya siku mbili basi ruhsa kutaifishwa teh! teh teh!teh!

cc Lady doctor Mr Rocky Erickb52
mfano!?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,273,317
Members 490,351
Posts 30,477,830