KATIBA MPYA: Werema asishirikishwe kwenye 'Tume' ya JK | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KATIBA MPYA: Werema asishirikishwe kwenye 'Tume' ya JK

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Supervisor, Jan 1, 2011.

  1. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 553
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kutokana na kiburi alicho alichoonesha kwa wananchi, Werema asubiri wa2 wenye akili zao wafanyie kazi Katiba Mpya na yeye abaki na viraka vyake. Jk anajionea wenyewe udhaifu wa wateule wake. Werema hafai hata kuwa M|sheria wa Halmashauri. Jk 'kamvua' nguo...
     
  2. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,618
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Tatizo la jk ni kwamba anawaogopa sana hawa mabwana.Werema,Kombani walipaswa kufutwa kazi kwa kuudanganya umma kwa kauli zao juu ya katiba,ni watovu wa nidhamu.
     
  3. F

    Fareed JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Nilipata fursa kuongea na watu waliowahi kuwa darasa moja la sheria na Werema. Mwalimu wao alikuwa ni Dr. Harisson Mwakyembe. Wanasema kuwa Werema alikuwa mwanafunzi dull sana darasani. He had a thick head. Uelewa wake wa mambo na sheria ni mdogo sana, huwa anatumia ukali, nguvu na kufoka zaidi kwa vile anashindwa kujieleza kwa ufasaha na kujenga hoja.

    He is an academic and professional misfit, ndiyo maana hata Bungeni anapata shida kujibu hoja za kisheria.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Werema na Kombani naona walikuwa wanataka kujikomba kwa JK ila kawaumbua bse Jk siku izi anasoma alama za nyakati
     
  5. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 553
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Hi man! Umenigusa sana, baada ya kauli zake mbili za kuhusu Dowans na Katiba sitamani hata kumwona
     
  6. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 534
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Werema na Celina walishaonyesha rangi zao hasi kuhusu katiba. Kuwashirikisha ni kuchafua mchakato mzima.
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,140
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    tena huyu akafie mbali kabisa...........hatakiwi kushirikishwa
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,793
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Na msishangae mkiona wao ndiyo wanaongoza hiyo Tume (kama itaundwa kweli)...
     
Loading...