K Kamundu Platinum Member Joined Nov 22, 2006 Posts 9,774 Reaction score 15,482 Oct 14, 2021 #1 Naunga mkono hii 100%
J johnthebaptist JF-Expert Member Joined May 27, 2014 Posts 104,319 Reaction score 183,639 Oct 14, 2021 #2 Naunga mkono hoja!
Mfikirishi JF-Expert Member Joined Jan 16, 2012 Posts 11,418 Reaction score 13,746 Oct 14, 2021 #3 Hakika! Umenena vizuri... Sema wananchi wengi wameshikiwa akili na hao hao wanasiasa. Wanawasikiliza zaidi ya wanavosikiliza viongozi wa dini!
Hakika! Umenena vizuri... Sema wananchi wengi wameshikiwa akili na hao hao wanasiasa. Wanawasikiliza zaidi ya wanavosikiliza viongozi wa dini!