Katiba ibadilishwe Rais Samia atawale hadi 2040

Katiba ibadilishwe Rais Samia atawale hadi 2040

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Posts
11,189
Reaction score
24,611
Tuliandaa hoja ya magufuli atawale milele

Tukaja na mpango wa miaka 7 kwa Magufuli

Hatukukataa tamaa tukaanza kampeni hadi tibithiii kwamba mwendazake atawale hadi 2040

Sasa naona na Samia mumpigie chapuo? Kwani mataga mnakwama wapi? Kwani si anaupiga mwingi jamani? Tozo mnaziona? machinga mnawaona? Makato jee? kodi za jengo jee? Mbowe si kafungwa jamani?

Sasa kwa mazuri hayo ndugu mataga kwanini msianzishe kampeni ya kuongezewa muda

Kwani mataga si tumekubaliana kwamba anaupiga mwingi sasa kwanini hamtaki kumpigia debe aongezewe muda?

Aisee muongezeeni muda bhana wananchi tunampenda tozo zinajenga nchi sasa
Mwambieni kwamba aongezewe muda tu. Hangaya kipenzi chetu

Mimi naona waccm mataga sasa wamnadi SSH aongezewe muda?

Kwanini Hangaya hapigiwi debe?au hangaya hafai jamani

Aisee au mnasemaje mataga? Huyo bibi enu si mumnadi jamani hadi 2040 au wote mmenyooshwa
 
Tuliandaa hoja ya magufuli atawale milele

Tukaja na mpango wa miaka 7 kwa magufuli

Hatukukataa tamaa tukaanza kampeni hadi tibithiii kwamba mwendazake atawale hadi 2040

Sasa naona na Samia mumpigie chapuo?Kwani mataga mnakwama wapi?Kwani si anaupiga mwingi jamani?Tozo mnaziona?machinga mnawaona?Makato jee?kodi za jengo jee?Mbowe si kafungwa jamani?

Sasa kwa mazuri hayo ndugu mataga kwanini msianzishe kampeni ya kuongezewa muda

Kwani mataga si tumekubaliana kwamba anaupiga mwingi[emoji23]asa kwanini hamtaki kumpigia debe aongezewe muda[emoji23]?

Aisee muongezeeni muda bhana wananchi tunampenda tozo zinajenga nchi sasa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mwambieni jumong kwamba aongezewe mda tu..... Hangaya kipenzi chetu[emoji23][emoji23][emoji23]


Mimi naona waccm mataga sasa wamnadi ssh aongezewe muda?kwanini hangaya hapigiwi debe?au hangaya hafai jamani[emoji23][emoji23]

Aisee au mnasemaje mataga?[emoji23][emoji23][emoji23]Huyo bibi enu si mumnadi jamani hadi 2040 au wote mmenyooshwa[emoji23]
Kweli kijana.. Kama mtu alieandaliwa na mabeberu kuja kugombea kwa masilah yao akaangukia pua kwa kushindwa kufikisha nusu ya uwanja katika kampeni zake, ni nani mungine atakaeweza kupambana na CCM? Kufanya uchaguzi na wagombea vichelema kama hawa ni uharibifu wa mali za umma. Ni bora tumuache mama aendelee afu hela za uchaguzi zielekezwe katika mambo mengine yenye faida kwa taifa. Just check mwenyw kilichoendelea.

images (23).jpeg


images (19).jpeg


images (14).jpeg


images (41).jpeg


images (40).jpeg
 
Tuliandaa hoja ya magufuli atawale milele

Tukaja na mpango wa miaka 7 kwa magufuli

Hatukukataa tamaa tukaanza kampeni hadi tibithiii kwamba mwendazake atawale hadi 2040

Sasa naona na Samia mumpigie chapuo?Kwani mataga mnakwama wapi?Kwani si anaupiga mwingi jamani?Tozo mnaziona?machinga mnawaona?Makato jee?kodi za jengo jee?Mbowe si kafungwa jamani?

Sasa kwa mazuri hayo ndugu mataga kwanini msianzishe kampeni ya kuongezewa muda

Kwani mataga si tumekubaliana kwamba anaupiga mwingi[emoji23]asa kwanini hamtaki kumpigia debe aongezewe muda[emoji23]?

Aisee muongezeeni muda bhana wananchi tunampenda tozo zinajenga nchi sasa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mwambieni jumong kwamba aongezewe mda tu..... Hangaya kipenzi chetu[emoji23][emoji23][emoji23]


Mimi naona waccm mataga sasa wamnadi ssh aongezewe muda?kwanini hangaya hapigiwi debe?au hangaya hafai jamani[emoji23][emoji23]

Aisee au mnasemaje mataga?[emoji23][emoji23][emoji23]Huyo bibi enu si mumnadi jamani hadi 2040 au wote mmenyooshwa[emoji23]
Naye Israili akisikia michongo kama hii hachezi mbali ataweka kambi kabisa hapo mjini magogoni.
 
Mh.Rais Samia ni mwanadiplomasia haswa.....

Mh.Chifu Mkuu Hangaya anakijua vyema CCM....anaujua vyema utamaduni wake....utamaduni wa Tanzania na watu wake.....

Yeyote mwenye kutaka KUIBADILI KATIBA ili aongeze/aongezewe muda wa UTAWALA si mtu mzuri na si mzalendo wa taifa hili BORA kuliko yote Afrika💪

SIEMPRE CHIFU MKUU HANGAYA
NCHI KWANZA


FB_IMG_16332143456548674.jpg
 
Naunga Mkono Hoja Mi kumi na tisa tena kwa Samia mpaka 2040 au MATAGA mnasemaje?
Mh.Rais SSH ni mweledi na mwanamapinduzi wa uelewa wa itikadi kuntu ya amani ,usalama na ada ya JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA.....

Kamwe kuiva kwake itikadi tunduizi za JMT hakuwezi kumsukuma huko kubadili KATIBA.....

NCHI KWANZA
SIEMPRE JMT
 
Tuliandaa hoja ya magufuli atawale milele

Tukaja na mpango wa miaka 7 kwa magufuli

Hatukukataa tamaa tukaanza kampeni hadi tibithiii kwamba mwendazake atawale hadi 2040

Sasa naona na Samia mumpigie chapuo?Kwani mataga mnakwama wapi?Kwani si anaupiga mwingi jamani?Tozo mnaziona?machinga mnawaona?Makato jee?kodi za jengo jee?Mbowe si kafungwa jamani?

Sasa kwa mazuri hayo ndugu mataga kwanini msianzishe kampeni ya kuongezewa muda

Kwani mataga si tumekubaliana kwamba anaupiga mwingi[emoji23]asa kwanini hamtaki kumpigia debe aongezewe muda[emoji23]?

Aisee muongezeeni muda bhana wananchi tunampenda tozo zinajenga nchi sasa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mwambieni jumong kwamba aongezewe mda tu..... Hangaya kipenzi chetu[emoji23][emoji23][emoji23]


Mimi naona waccm mataga sasa wamnadi ssh aongezewe muda?kwanini hangaya hapigiwi debe?au hangaya hafai jamani[emoji23][emoji23]

Aisee au mnasemaje mataga?[emoji23][emoji23][emoji23]Huyo bibi enu si mumnadi jamani hadi 2040 au wote mmenyooshwa[emoji23]
Hivi kila raisi anakuwa mzuri sana au mnamdanganya ili matumbo yenu yajae? Ni kheri kung'atuka ukiwa bado unapendwa kuliko mpaka uchukiwe
 
Back
Top Bottom