Kati ya Marais watatu wastaafu wa Tanzania, nani ni Rais bora na kwanini?


MTV MBONGO

MTV MBONGO

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2016
Messages
1,024
Likes
799
Points
280
MTV MBONGO

MTV MBONGO

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2016
1,024 799 280
WanaJF habari zenu! Mwl. Nyerere katawala nchi yetu kama miaka 23 hivi. Mtukufu Mwinyi, Mh. Mkapa na Mh. Kikwete wametawala miaka kumi kila mmoja. Ni rais gani kwako unamuona ni bora zaidi ya wengine? toa na sababu ktk hilo. tazama:
1. Ukuaji wa uchumi
2. Umoja wa Watz
3. Amani na usalama
4. Demokrasia
5. Haki na uhuru wa mahakama
6. uhuru wa kutoa maoni na kusikilizwa
7. upambanaji wa rushwa hasa kubwa
8. n.k
 
M

mgeni wenu

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2012
Messages
3,669
Likes
619
Points
280
M

mgeni wenu

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2012
3,669 619 280
Labda 2020
 
K

kamagetac

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2014
Messages
2,467
Likes
142
Points
160
Age
48
K

kamagetac

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2014
2,467 142 160
Vipi na awamu ya tano
 
M

Major

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2007
Messages
1,425
Likes
1,156
Points
280
M

Major

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2007
1,425 1,156 280
No more than JULIUS KAMBARAGE NYERERE. Kikwete ni number 2. Huyu wa sasa, tumuombee Mungu Kama anavyotuomba. Hali itakuwa mbaya sana huko tuendako. Nchi hutawaliwa kwa mujibu wa katiba. Maneno yake hayawezi kuwa ndiyo katiba ya Watanzania. Namuonea huruma coz, amepotea kabisa. Time will gonna answer.
 
S

shangata

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
291
Likes
244
Points
60
Age
48
S

shangata

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
291 244 60
Ukawa wanaisoma Namba .

Wanakalia kujiziba makaratasi hawapo bungeni wala jimboni ,huku ccm ikihudumia wananchi .

Uchaguzi ukifika wanaimba ule wimbo maarufu wa tumeibiwa kura .!!

Hapa Kazi Tu
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,279
Likes
30,007
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,279 30,007 280
Mwl Nyerere
Anaongoza kwny no.2 na 7
Mzee Mwinyi
3 na 4
Mkapa
1
Kikwete
5 na 6
 
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2009
Messages
4,112
Likes
5,847
Points
280
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2009
4,112 5,847 280
Mwl Nyerere
Anaongoza kwny no.2 na 7
Mzee Mwinyi
3 na 4
Mkapa
1
Kikwete
5 na 6
Nakuunga mkono mkuu. Hakuna Rais aliyekidhi na kufikia vigezo vyote hivyo labda JK kidogo aliweza kufikia vingi kati ya hivyo namba 1,3,4,5 na 6
 
ndenga

ndenga

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
1,748
Likes
551
Points
280
ndenga

ndenga

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
1,748 551 280
Mpaka sasa naona kama Beni yuko juu...aliweka miundo mbini mingi sana ya kiuchumi
 
jicho la mnyonge

jicho la mnyonge

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2014
Messages
314
Likes
238
Points
60
jicho la mnyonge

jicho la mnyonge

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2014
314 238 60
Mleta mada pia ungeweka na udhaifu wao sababu hakuna ubora pasipo na udhaifu , kwa muelekeo huo tungewachambua vilivyo kila mmoja udhaifu aliokuwa nao katika utawala wake na jinsi Rais mwingine alivyokuwa bora dhidi ya udhaifu wa mtawala aliyemtangulia , ni kanuni hakuna ubora pasipo na udhaifu" ukisema ubora pekee ni ngumu kila mmoja kamzidi mwenzie sehemu fulani katika utawala wake
 
TRUE TANZANIAN

TRUE TANZANIAN

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
431
Likes
438
Points
80
Age
37
TRUE TANZANIAN

TRUE TANZANIAN

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
431 438 80
Kila mmoja kwa nafasi yake.,.. lkn hakuna hata mmoja maana pamoja nakufanya makosa hakuna aliejitokeza kuomba ahukumiwe kutokana na makosa yake. Uungwana ni vitendo!
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,519
Likes
16,688
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,519 16,688 280
Ukawa wanaisoma Namba .

Wanakalia kujiziba makaratasi hawapo bungeni wala jimboni ,huku ccm ikihudumia wananchi .

Uchaguzi ukifika wanaimba ule wimbo maarufu wa tumeibiwa kura .!!

Hapa Kazi Tu
Spidi ya JPM ni shida, mpaka watu wazima wanavaa imoji za shut up!! Si mchezo.
 
Msambichaka Mkinga

Msambichaka Mkinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
1,401
Likes
2,291
Points
280
Msambichaka Mkinga

Msambichaka Mkinga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
1,401 2,291 280
Kwa kuzingatia mazingira ya wakati na siasa za ulimwengu kwa miaka hiyo, hakuna hata mmoja wa kumkaribia Mwalimu.

1. Mwalimu angetaka angeweza kuwa Rais mpaka kifo chake. Aliacha kwa hiari yake. Ndiye alisisitiza sana kufuata katiba na sheria. Ndiye alilazimisha kuwepo na mfumo wa vyama vingi na ukomo wa Urais hata kama watu bado wanakupenda

2. Kiuchumi tulikwenda vizuri mpaka mwaka 1978. Vita na Uganda ndiyo iliyoharibu uchumi. Vita naambiwa ilikuwa inakula dola 40m kwa siku.

3. Mwalimu alikuwa anajua kuwa hakuna maendeleo bila ya utafiti. Ndiye aliyeanzisha vituo vyote vya utafiti

4. Alijenga viwanda karibia vya bidha zote muhimu mpaka vya kuunganisha malori na matrekta

5. Vyuo vya certificates, diploma mpaka vyuo vikuu

6. Hospitali karibia zote kubwa zilijengwa wakati wa Mwalimu

Anayefuatia, naamini ni Kikwete

Ni ngumu sana kutoa nafasi ya Magufuli. Magufuli ana sifa mbili kubwa, ya ujasiri na uwezo wa kusimamia. Anahitaji sana umakini na ushauri wa kutambua njia zilizo bora za kufikia matamanio yake. Nasema matamanio na siyo mipango. Naona zaidi ana matamanio lakini njia sahihi za kufikia matamanio yake, nina mashaka sana kama anazitambua.
 
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
17,681
Likes
62,211
Points
280
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
17,681 62,211 280
Kama Lowassa angekuwa PM kwa kipindi chote cha JK basi leo hii Kikwete angekuwa one of the best President kando ya JK Nyerere.
 
Seif Kazige Mbambizi

Seif Kazige Mbambizi

Senior Member
Joined
May 7, 2016
Messages
135
Likes
92
Points
45
Seif Kazige Mbambizi

Seif Kazige Mbambizi

Senior Member
Joined May 7, 2016
135 92 45
Jakaya
WanaJF habari zenu! Mwl. Nyerere katawala nchi yetu kama miaka 23 hivi. Mtukufu Mwinyi, Mh. Mkapa na Mh. Kikwete wametawala miaka kumi kila mmoja. Ni rais gani kwako unamuona ni bora zaidi ya wengine? toa na sababu ktk hilo. tazama:
1. Ukuaji wa uchumi
2. Umoja wa Watz
3. Amani na usalama
4. Demokrasia
5. Haki na uhuru wa mahakama
6. uhuru wa kutoa maoni na kusikilizwa
7. upambanaji wa rushwa hasa kubwa
8. n.k
Kikwete
 

Forum statistics

Threads 1,237,260
Members 475,501
Posts 29,282,832