Kati ya hawa Watatu, Nani unampenda?

Wote mafisadi tu ambao hawakustahili kabisa kuingia Ikulu au kushika madaraka yoyote yale ndani ya nchi yetu.
 
Kumbe babu naye hapendeki kabisa......
 
Mimi nawapenda hawa.....kwa ujumla wao......walau walifanya kazi kuleta uhuru

 
Jamani, hao watatu ndio kina nani? Au ni wasanii wa nyimbo gani? Bora hata hiyo picha ya mchangiaji ndio nimemtambua ni Nyerere.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…