kati ya BODA BODA na kufungua saloon ya kiume | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kati ya BODA BODA na kufungua saloon ya kiume

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by OME123, Apr 26, 2012.

  1. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,279
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    wana jf kati ya saloon ya kiume na kununua boda boda ipi inalipa?mi nina kama mtaji wa milion mbili hivi nataka nifanye nayo biashara naombeni ushauri
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 0
    i think capital range is incomparable .... barber shop needs quite a bigger capital than that .... lease of premise is one of the aspect that contribute to high capital level although it is more advisable to go for that business than boda boda headache
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,749
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Hakuna biashara isiyolipa, ni wewe tu ulenge location nzuri na ujue namna ya kuendesha biashara yako.
     
  4. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,279
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    so for the amount i have its not enough,do u mean that
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,975
    Trophy Points: 280
    Zote unaingia chaka!
     
  6. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mazingira ya biashara yanamata sana. So ushauri kuwa kipi bora kati ya boda boda na saloon, it depends na location uliyopo.
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    ashauria achana na biashara ya boda boda.
    Saluni ya kiume inalipa ila investment yake angalau uanze na Milioni5 hivi.
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 0
    for sure
     
  9. Tanzania Mpya

    Tanzania Mpya JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    WaTz tuipende lugha yetu na tuwe wastaharabu. Mwenzako kauliza kwa Kiswahili lkn wewe unajibu kwa kiingereza! Unajuaje kwamba atakuelewa? Jibu lako linaweza kuwa zuri lkn lisimsaidie anayetafuta msaada.
     
  10. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Biashara ni KUZUNGUSHA MTAJI. Hivyo, fanya utafiti, angalia mahitaji ya mahali, halafu chagua ambayo itauza zaidi, na hivyo kuzungusha mtaji HARAKA ZAIDI. (turnover)
     
Loading...