kataaaaaaa kata....

kha Catherine mdogo wangu upo?? mi mithd u bana! nimekataje sasa? naupenda huo wimbo balaa, unanikumbusha rungwe disco wakati nakua, i used kwenda na dad na mom, na motel agip chuni ya manager mzee abisai, baba alikuwa na pijot gari 504 khaaaaaaaaaa!
 
Last edited by a moderator:
Haya harakisha....

In the meantime, una watoto wangapi wewe? Mmoja au wawili? Au mmoja na mwingine ndo yuko njiani? Umeolewa?

Erickb52 atakujibu hili swali maana ye ndio ameanzisha habari za vijacho. Eric ufike hapa.
 
Last edited by a moderator:

hahahaha! Nipo da cacico. Ni zamu za wanaume kukata sasa kabla hatujawakimbia. Ulifaidi sana utotoni, wengine mambo ya disco tumeyakuta ukubwani ati.
Mpe hi Asprin.
 
Last edited by a moderator:
Wala sio hivyo hata kidogo. Ni ufatashi wangu tu wa kutaka kujua zaidi kuhusu huyu mwanachama mupya.
Hahahaaa huyu mwanachama mpya ila nashangaa siku ya kwanza na comment yake ya kwanza jukwaa la utambulisho aliweza ku-mention Lol
Mi nikamwogopa sana Catherine
 
Last edited by a moderator:
Ntakushusha mshipa kijana...hala hala na wake za watu....
Hahahaaaa Vin Diesel kumbuka humu kuna vya wote oooh
Usiniue bure wakati wao ndio wanataka na wanaipenda pia na wanaing'ang'ania
 
Last edited by a moderator:

Kwisha habari yako! Manamake ya pwani yashakumaliza kiuno meng'emeng'e!
Mpaka nyimbo zao umezikariri si haba!
Ungeambiwa imba akanana nyimbo ingeishia njiani !
Uhurumiwe.
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…