ShesRise_1
JF-Expert Member
- Aug 21, 2025
- 21,735
- 50,293
Si nasemaga nyie wanaume mnalia lia sana umeona sasa 😅😅Unajua Kuna vitu vinashangaza
Mbona wanawake wao hawaogopi kuwa uzeeni nani atawahudumia ??
Upumbavuu mtupu!!!!!!
Cc ShesRise_1
Si nasemaga nyie wanaume mnalia lia sana umeona sasa 😅😅Unajua Kuna vitu vinashangaza
Mbona wanawake wao hawaogopi kuwa uzeeni nani atawahudumia ??
Upumbavuu mtupu!!!!!!
Cc ShesRise_1
Mm huwa najiuliza vitu vingi humu mpaka nachekaSi nasemaga nyie wanaume mnalia lia sana umeona sasa 😅😅
Nyie hua mnajiona kama kundi maalumu hiyo ndio shida hua mnadhani mnastahili zaidiMm huwa najiuliza vitu vingi humu mpaka nacheka
Mbona hawajiulizi what if.... mwanamke aumwe seriously inakuaje?? Huyo mumewe atamuhudumia??
Mbn wanawake wasipoolewa hawawazi uzeeni itakuaje tofauti na sisi ??
Siamini naamini katika ustawi wa kila mmoja kwenye kitu chochote kikubwa tuu hasa ikiwa ni ndoa mume na mke kila mmoja asimame kwenye nafasi yake basi,,Nyie hua mnajiona kama kundi maalumu hiyo ndio shida hua mnadhani mnastahili zaidi