Kasulu mjini ni NCCR


Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
100
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 100 0
Kasulu mjini mwalimu machali wa NCCR kashinda.....CCM wanalo....
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Kasulu mjini mwalimu machali wa NCCR kashinda.....CCM wanalo....
I like this, we need at least 5 Party to be represented at the national assembly.
 
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,568
Likes
2,976
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,568 2,976 280
Tupe data mkuu tufurahie basi. At least mwisho wa reli watapata ukombozi
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
800
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 800 280
Safi sana naendelea kufarijika na hili
 
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,461
Likes
55
Points
145
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,461 55 145
big up yourself!
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,315
Likes
9,475
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,315 9,475 280
Na Kasulu Vijijini Nsanzugwanko wa CCM alikuwa anakimbizwa mbaya na mama mmoja wa NCCR Mageuzi. Najua mnataka data - zikipatikana tutaweka hapa!
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
100
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 100 0
Na Kasulu Vijijini Nsanzugwanko wa CCM alikuwa anakimbizwa mbaya na mama mmoja wa NCCR Mageuzi. Najua mnataka data - zikipatikana tutaweka hapa!
yeah man....na kuna wakati wana kasulu vijijini walimkimbiza na mawe nsanzu wakimtuhumu kuwafanya wawe na maisha magumu kwa miaka 5 aliokuwepo madarakani......
 
N

nyuki dume

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
438
Likes
3
Points
35
N

nyuki dume

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
438 3 35
Begwaa!! Begwaaaaaaa!Kasulu mjini
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,528
Likes
10,959
Points
280
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,528 10,959 280
Uyu kijana wa Kasulu anaipenda siasa, na anajua kulilia haki. Safi sana
 
K

kingwipa1

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2008
Messages
336
Likes
19
Points
35
K

kingwipa1

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2008
336 19 35
Timba timba timba timba..... timba moyo....
Wajameni tunaomba matokeo ya Kigoma Kusini, kule kwa Kafulila (aliyepikwa chadema akaivia NCCR - Mageuzi). Nasikia huko kura za Ubunge ni kwa NCCR na Urais ni kwa DR Slaa.
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,651