Kasoma mpaka mwisho wa shule !


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
ama kweli kuishi kwingi ni kuona mengi
 
S

Swat

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
4,200
Points
1,250
S

Swat

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
4,200 1,250
Kwani nani huyu...Le profeseri au..?
 
K

kmkome

Member
Joined
Jun 4, 2015
Messages
98
Points
0
K

kmkome

Member
Joined Jun 4, 2015
98 0
Lkn tuwe realistic kama GT..hivi kwa facult ambayo mtu huchukua kusomea..level ya juu kabisa ni ipi?
Watu wanafanya hiyo kama kete ya kukataa ukweli kuwa jamaa yuko vizur..kwa woote walotangaza ndani ya ccm huyu profesa yuko vizur.anasema anachokijua na anaongea vitu kwa facts..shida wengi tumezoea kupakwa mafuta ya kisiasa na kupayuka maneno mengi ndo mtu aonekane anafaa..ingekuwa maamuz yngu ni ya wote huyu muhongo anafaa sana kuwa rais..bas tu pesa na rushwa ndo zitatawala mwishowe atapigwa chini
 
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
4,424
Points
2,000
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
4,424 2,000
Bora yeye msomi yeye ccm akuna anayeweza yeye
 

Forum statistics

Threads 1,285,389
Members 494,586
Posts 30,860,300
Top