Kashfa ya usaili: Utumishi yavunja rekodi ya Uhamiaji

Kashfa ya usaili: Utumishi yavunja rekodi ya Uhamiaji

Bandiko ni refu sana na bado watu wanali copy na ku paste. Tuoneeni huruma jamani.
 
Tatizo la muhimu ni udini naona wachangiaji wanalikwepa hilo wanaangalia Wakirsto walivyozidiana ujanja.

Jiulize kwenye watu 70 Waislam walikuwa 15 tu waliobakia ni Wakirsto.

Ukihoji wanakuambia Wakirsto ni wasomi.


Mkuu hili ni tatizo la mda mrefu

-Mkukuta

-mkurabita

-Bigi Result Now


Woote huo ni uhuni wa wanasiasa kuwatapeli watanzania, kwa taarifa yako sasa hivi hatuna wasomi nimbumbumbu tu.

Wanapeana Ufaul kwa madaraja ya chee na maksi za chini, sasa wamehamia kupeana madaraka kuanzia juu mpaka chini

Niwie radhi nitakupa mfano wa hivi karibuni

Jakaya Mrisho kikwete (Rais JMT) ...........Ridhiwani Jakaya Kikwete......Mbunge

Willium Mgimwa (Aliekuwa waziri wa Fedha JMT) .......Godfrey Willium Mgimwa.... Mbunge

Hawa vijana wamepewa nafasi hizo sidhani kama wamebarikwa kwa uwezo wao Laana hii ya kugawiana madaraka sasa

imehamia ngazi zote yaani kupeana nafasi kwa kujuwana sio uwezo binafsi wa mtu.
 
Jukwaa la Siasa tunajadili siasa ndugu, Nilitaka confirmation kama ni Yule Malisa wa Bavicha ama wa UVCCM... Otherwise Best Brains nyingi hazijishughulishi na Siasa....!!!

Nimependa ulivohandle situation. Hongera; swali lako lilikuwa na mashiko
 
tz inaongozwa na ng'ombe. hata mliotufikisha hapa wakina baba Ritz na ***** mdogo hawa mnalalamika. kilichowapeleka ikulu ni muuze tu sembe au?
 
Wewe sijui ukoje tu! Unaeleza vizuri halafu unaishia kusema wapigwe onyo! Onyo la nini? Hao ni nje ya utumishi mara moja! Kuna hasara kubwa wanasababisha na hiyo inatosha kuwapiga nje ya kazi.
Ahaaa! sina uhakika kama hukunielewa namaanisha wale wasiohusika na mchakato wa usaili. Maana kuprove kuwa usaili haukuwa fair ni rahisi mnachukua mnalinganisha sifa za walioajiriwa na walioachwa mtapata jibu. Lakini kuprove kuwa mfanyakazi wa uhamiaji ambaye ndugu yake kaajiriwa alihusika sio rahisi na wala sio rahisi kumbana kwa kuvuruga kwasababu yeye sio mwajiri wala hana sababu ya kujua vigezo na umuhimu wa vigezo hivyo ktk usaili. Ndio maana nilisema mtu wa aina hiyo anaonywa.
 
Ahaaa! sina uhakika kama hukunielewa namaanisha wale wasiohusika na mchakato wa usaili. Maana kuprove kuwa usaili haukuwa fair ni rahisi mnachukua mnalinganisha sifa za walioajiriwa na walioachwa mtapata jibu. Lakini kuprove kuwa mfanyakazi wa uhamiaji ambaye ndugu yake kaajiriwa alihusika sio rahisi na wala sio rahisi kumbana kwa kuvuruga kwasababu yeye sio mwajiri wala hana sababu ya kujua vigezo na umuhimu wa vigezo hivyo ktk usaili. Ndio maana nilisema mtu wa aina hiyo anaonywa.

Upendeleo mkubwa uko kwenye interview. Huwezi kujua kama kweli wewe au mimi nani alifanya vizuri kwa uhakika. Kama kuna ndugu yao wanampa scores za juu na watasema kwenye oral alifanya vizuri.

kuleana kunatosha. Kama kuna lolote baya muhusika aondoke. Hatuwezi kuendelea kupoteza muda na wapuuzi serikalini. Bahati mbaya kabisa, mwishoni tutaambiwa hakuna tatizo na mambo yataendelea kama kawaida.
 
sijasema umpongeze, ni hatua zipi zimechukuliwa kukabiliana na hali hiyo? hiyo ndio hoja suala la kumpongeza ni tafsiri yako

Huyu mtu munamuita EL, kila asemalo munamtaja kwa pongezi wakati yote anayosema sioni kama yanatokana na kazi kubwa ya ubongo. Hapa JF yapo makubwa yanasemwa bila hata ya kuona kama yana maana. EL akisema tu hata la kawaida munabeba mabango. Ok alisema ni bomu, then what? Nani alikuwa hajui kwamba ni tatizo? Ningempa alert yangu kama angetoa ufumbuzi na siyo huo uchafu anaoyoa kila wakati.
 
Sasa kwanini hao 70 waliochaguliwa wamepigwa stop.
Siku ukinitambua utajua kuwa kuna tatizo
Well..sijaona cha kujibu maana it seems we are in zillions of light years apart..
 
Ndiyo fact lakini kwa TZ, private sector imetawaliwa na wahindi na misheni town. Wahindi ni watu wa kudhalilisha tu na lengo lako kuu ni kukusanya mitaji ili waelekee Canada na UK. Bahati mbaya sana wenzetu wengi ni misheni town. Utaona hata hiyo inayoitwa PPP inakwama kwa sababu kila anayeingia anawaza jinsi ya kuiba tu.

Mkuu wahindi wlivotuhanisi sina hamu..pamoja na kuwapa manyumba kw bei rais NHC upanga.kariakoo na Posta kule hawana shukrani kabisa.....kwa mujibu ya watanzania wanaoenda kutibiwa India wengi wanapatiwa huduma kiwango cha chin kabisa kw kuhudumiwa na madaktari au wahudumu ambao bado ni trainee...so weng wanaoenda huko wanakufa kw sababu hizo
 
kwa taarifa za kiintelijensia ni kwamba zile nafasi 70 za uhamiaji zilihodhiwa kwa vimemo vya nchimbi na chikawe tu..!!nchi inaliwa na wenye meno tu
 
Back
Top Bottom