Kashfa ya Meno ya Ndovu ni Loliondo ya Kikwete

Kashfa ya Meno ya Ndovu ni Loliondo ya Kikwete

Uchafu wa Mrisho unamfanya Benja Kuonekana Msafi..... Roma
 
Mzee mwanakijiji, kwa kuongezea tu - wakati mwarabu wa Loliondo amefukuzwa kule Loliondo, harakati za kumng'oa zilimwezesha Kinana kudhulumu Landrovers, generators za umeme, solar power systems na mali nyingine za Mwarabu yule (Sijui Kinana kwa nini anapenda sana mbuga na hifadhi za wanyama). Nadhani hata Makongoro Nyerere alifaidika na mgao huu wa mali za mwarabu. Na Kinana kwa sasa yuko karibu sana na Kikwete. Tushangae kweli???????
Kama kashfa ya Loliondo ilivyofichua utawala wa Mwinyi ndivyo kashfa ya shehena za meno ya ndovu zinazokamatwa nje ya nchi na ndani zinavyofichua utawala goigoi wa Kikwete. Pamoja na hili ni ile kashga ya uuzaji/ukodishaji wa maeneo makubwa ya ardhi kwa wageni. Ni kwanini kashfa hizi na nyingine lukuki zinamkabili Kikwete na utawala wake?
 
Mkuu MMM mbona siku hizi unamwandama Muungwana? Hakuna uthibitisho wa moja kwa moja kuwa hao Tembo wameuawa Tanzania, Wanatoka DRC...Tanzania ni njia tu. Kiasi cha wanyama wanaotoroshwa na kuawa kwetu ni wachache sana ukilinganisha na idadi kubwa mungu aliyotujaalia, isitoshe vibali vya kuwindia tunatoa wenyewe na kiasi cha mapato kinaingia katika pato la Taifa kiasi Makada CCM wanagawana...
Wasipo gawa maeneo kwaajili ya wawekezaji tutawekezwa vipi? si itakuwa hatutekelezi kwa vitendo ilani ya CCM ya kuvutia uwekezaji? Wazungu washamba sana hawa! wanawawekea madola kibao huko uswis halafu wanang'ang'ania eti wapewe maeneo ya hifadhi waangalie wanyama! walivyokuwa hamnazo hawa wazungu eti wanatupa fedha za uchaguzi nyingii ili tuwaruhusu wasafirishe Udongo!...
 
Mzee Mwanakijiji; Nakwapia ya kwmb hakuna kinachoniumiza nafsi yangu kama uongozi wa ccm iliyoko madarakani,kwa jina la MUNGU ninayemwamini nakuapia ya kwamba hili la uongozi mbovu uliopo madarakani ni hawa member wanaweza dhibitisha hasira yangu kwa uongozi wa ccm
Filipo
Mzee wa Rula
Crashwise
Arushaone
PakaJimmy
Erickb52
sweetlady
Mungi
Asprin
IGWE

Hawa member tajwa hapo juu wanaweza kudhibitisha hasira nilionao kwa hawa majambazi wa chama tawala a,k.a ccm!
Hawa viongozi wengine sijui huwa wana medula oblangata ilojaa maji lol kinyaa tupu.
Laana na iwe juu ya uongozi wao mbaya wa kutojali haki za wanyonge!
 
Vip yule mzee wetu wa kasi alipoenda china kumuokoa mtoto wake, hii issuenimeambiwa na wanausalama ni kweli hata madiniya mtwra ni mkataba wa uokozu huo hivyo lazima uchimbwe na kuletwa dar, jamaa hata ibu hana nana ana. Details tuzianike hadharani? Maana nimedokewa tu na watu wa usalama aliondoka usiku wa manane
 
Kama kweli meno ya tembo yanayotajwa kuwa yanatoka Tanzania ni ya tembo wanaouawa nje ya Tanzania basi tuna tatizo jingine kubwa zaidi - baada ya kuwa arms trafficking corridor na drug trafficking corridor basi sasa tumeongezeka na kuwa njia ya pembe za ndovu...
 
Hawa viongozi wengine sijui huwa wana medula oblangata ilojaa maji lol kinyaa tupu.
Laana na iwe juu ya uongozi wao mbaya wa kutojali haki za wanyonge!

Kweli Erickb52 ulosema hapo juu. Why did I born in Tanzania??
 
Last edited by a moderator:
Nasikia hasira sana. Hivi hakuna namna ya kuondokana na huu utawala dhalimu?
 
Inaumaaaa!! Kama kidole kilichobamizwa na mlango. Ni kama mwanao kubakwa na baba yako. Ngoja ninyamaze, labda akili zinaniruka
 
Kama kweli meno ya tembo yanayotajwa kuwa yanatoka Tanzania ni ya tembo wanaouawa nje ya Tanzania basi tuna tatizo jingine kubwa zaidi - baada ya kuwa arms trafficking corridor na drug trafficking corridor basi sasa tumeongezeka na kuwa njia ya pembe za ndovu...

Point nzuri sana hii against majibu ya rejareja.
 
halafu kuna watu bila ya aibu wanakuja hapa na kusema CDM haijaipanga kuchukuwa nchi kumbe maana yao ni kwamba haijajioanga kupora maliasili za nchi kama ccm.
 
Kama kweli meno ya tembo yanayotajwa kuwa yanatoka Tanzania ni ya tembo wanaouawa nje ya Tanzania basi tuna tatizo jingine kubwa zaidi - baada ya kuwa arms trafficking corridor na drug trafficking corridor basi sasa tumeongezeka na kuwa njia ya pembe za ndovu...

Asilimia kubwa ni tembo wetu. Uliza ni nani majangili wa kuua tembo hawa kwa wanavijiji wanaozunguka hifadhi za taifa na mamlaka ya Ngorongoro. Ni wakuu wa serikali, wanajeshi wakitumia magari yao, watu wa wanyama pori na wahifadhi, mara nyingi magara ya hifadhi hutumika na mara pengine ya JW. Wanavijiji hawa watakueleza nani anafanya hivyo, adha wanayopata, vichapo na idadi kubwa ya wanavijiji na hata watu wengine wameuawa na hawa majangili ndani ya serikali ya JK.

Kweli fisadi hatosheki, ameshakula nyama ya mtu JK utatufikisha?
 
Nikisoma haya mambo nakereka kweli! Hivi watanzania hatuwezi kuandamana kumng'oa huyu mtu ambaye ameprove total failure katika kulinda maliasili za taifa, kulinda na kujenga uchumi imara wa nchi na pia kuboresha maisha ya watanzania? Does he real deserve to lead the country to the end of his tenure? Sioni sababu ni kwanini tuendelee kuwa na Rais kama huyu ambaye mbali ya kuua tembo, amediriki hata kuuza wanyama hai.
 
Viwanda vya uongo vimeongezeka na wateja pia wameongezeka
 
Asilimia kubwa ni tembo wetu. Uliza ni nani majangili wa kuua tembo hawa kwa wanavijiji wanaozunguka hifadhi za taifa na mamlaka ya Ngorongoro. Ni wakuu wa serikali, wanajeshi wakitumia magari yao, watu wa wanyama pori na wahifadhi, mara nyingi magara ya hifadhi hutumika na mara pengine ya JW. Wanavijiji hawa watakueleza nani anafanya hivyo, adha wanayopata, vichapo na idadi kubwa ya wanavijiji na hata watu wengine wameuawa na hawa majangili ndani ya serikali ya JK.
Kweli fisadi hatosheki, ameshakula nyama ya mtu JK utatufikisha?

Kuna mtu mwingine pia amenipa simulizi ya aina hii. Tatizo lingine Tanzania hivi sasa ni nchi isiyo na usalama wa Taifa, na kama wapo basi ni wachumia matumbo. Wabunge tulionao ndiyo hao asilimia 80 ni CCM ambao definitely ni majambazi. Yaani tunajikuta hatuna wa kutetea rasilimali zetu. The best way, ni kuingia tu mitaani tubebe matawi ya miti tumwambie Kikwete bye bye.
 
Mkuu MMM mbona siku hizi unamwandama Muungwana? Hakuna uthibitisho wa moja kwa moja kuwa hao Tembo wameuawa Tanzania, Wanatoka DRC...Tanzania ni njia tu. Kiasi cha wanyama wanaotoroshwa na kuawa kwetu ni wachache sana ukilinganisha na idadi kubwa mungu aliyotujaalia, isitoshe vibali vya kuwindia tunatoa wenyewe na kiasi cha mapato kinaingia katika pato la Taifa kiasi Makada CCM wanagawana...
Wasipo gawa maeneo kwaajili ya wawekezaji tutawekezwa vipi? si itakuwa hatutekelezi kwa vitendo ilani ya CCM ya kuvutia uwekezaji? Wazungu washamba sana hawa! wanawawekea madola kibao huko uswis halafu wanang'ang'ania eti wapewe maeneo ya hifadhi waangalie wanyama! walivyokuwa hamnazo hawa wazungu eti wanatupa fedha za uchaguzi nyingii ili tuwaruhusu wasafirishe Udongo!...
Lol, mshikaji tafuta taarifa za kuporomoka kwa population ya tembo nchini katika muda wa miaka mitatu iliyopita. Ambapo wanakadiria kwamba kama hali ya kuuawa kwa tembo itakuwa kama ilivyokuwa katika kipindi cha miaka mitatu iliyopita, basi hadi kufikia 2034 hatutakuwa na tembo hata mmoja. Sikumbuki niliisoma wapi, but tafuta hata kwenye google unaweza kuipata report hiyo ya mambo ya population ya tembo Tanzania. Kwa hiyo ni ukweli usiopingika kwamba katika muda wa miaka mitatu iliyopita uuaji wa tembo nchini umeongezeka kwa kasi ya kutisha mno.
 
Mzee Mwanakijiji; Nakwapia ya kwmb hakuna kinachoniumiza nafsi yangu kama uongozi wa ccm iliyoko madarakani,kwa jina la MUNGU ninayemwamini nakuapia ya kwamba hili la uongozi mbovu uliopo madarakani ni hawa member wanaweza dhibitisha hasira yangu kwa uongozi wa ccm
Filipo
Mzee wa Rula
Crashwise
Arushaone
PakaJimmy
Erickb52
sweetlady
Mungi
Asprin
IGWE

Hawa member tajwa hapo juu wanaweza kudhibitisha hasira nilionao kwa hawa majambazi wa chama tawala a,k.a ccm!
Mkuu nakuomba usitimize kile ulichotuapia kuwa wataka kukifanya. Mungu apitishe mbali kuleeee!
 
Mzee Mwanakijiji; Nakwapia ya kwmb hakuna kinachoniumiza nafsi yangu kama uongozi wa ccm iliyoko madarakani,kwa jina la MUNGU ninayemwamini nakuapia ya kwamba hili la uongozi mbovu uliopo madarakani ni hawa member wanaweza dhibitisha hasira yangu kwa uongozi wa ccm
Filipo
Mzee wa Rula
Crashwise
Arushaone
PakaJimmy
Erickb52
sweetlady
Mungi
Asprin
IGWE

Hawa member tajwa hapo juu wanaweza kudhibitisha hasira nilionao kwa hawa majambazi wa chama tawala a,k.a ccm!

ahahahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa_nathibitisha hilo mkuu,maake unaoneka hata kwa kukuangalia tu kuwa unachukia kweli kweli hawa magamba....you need to slow down ili wasikusababishie pressure mkuu
 
jamani napendekeza kwenye katiba mpya adhabu ya miaka30 ipunguzwe au kufutwa kabisa kwa wabaji kwa maana imeleta madhara zaidi kwa wabakwaji ,kwani kila anaye bakwa uishia kifo!
 
Back
Top Bottom