Karume akabidhiwa nishani ya shujaa wa Zanzibar | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karume akabidhiwa nishani ya shujaa wa Zanzibar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kakke, Dec 24, 2011.

  1. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,754
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Mzee Hassan Nassor Moyo akimkabidhi Rais Mstaafu wa Zanzibar, Amani Abeid Karume nishani ya Shujaa wa Zanzibar iliyotolewa na Swahili Performing Arts Centre (SPAC) ambapo nishani kama hiyo tayari ameshakabidhiwa Maalim Seif Sharif Hamad kutokana na mchango wa viongozi hao walisimamia maridhiano ya Zanzibar, walioshuhudia makabidhiano hayo Mwenyekiti wa SPAC, Kheri Abdallah Yussuf na Mjumbe wa Bodi, Ismail Jussa
     

    Attached Files:

  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,203
    Likes Received: 3,188
    Trophy Points: 280
    Yes anastahili, aliipiga vizuri sana ile kazi ya ushenga. Sasa CCM na CUF zimeoana yeye amekaa pembeni anakula pensheni huku ndoa aliyoifanikisha ikiwa na furaha kubwa. Ni vizuri wamtumie kama mshauri kama kuna ugomvi wa wanandoa, kwa sisi huku bara hatuna cha zaidi kusema kwani mume na mke wakigombana chukua jembe ukalime. Hongera Mzee Karume, tulia, kula Konyagi zako na ufaidi pensheni yako.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,634
    Likes Received: 11,562
    Trophy Points: 280
    wanastahili na hili halina ubishi
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,752
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Big up KARUME!Ulifanya kazi nzuri.
     
  5. B

    BMT JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    goooooooooooooooooooood,inatia moyo alijtahdi sana chini ya utawala wake
     
  6. k

    kicha JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    machafuko kwa sasa bas, wengi walipotea kila wakati wa uchaguzi, kilchobaki ni kujenga nchi
     
Loading...