Karne hii bado kuna nchi zinapigana vita?

Karne hii bado kuna nchi zinapigana vita?

Kazanazo

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2023
Posts
7,718
Reaction score
12,399
Katika karne ya watu waliostaarabika na welevu wa Mambo mipaka ya nchi iliyogawanywa kila nchi na mipaka yake na itikadi au falsafa zake vita zanini?

Kama ni kigezo cha dini kila nchi au taifa Lina utaratibu wake wa kuabudu katika mipaka yake bila kuingiliwa na taifa lingine vita zanini?

Vita zilikuwa enzi za ujima ambapo watu walikuwa wanatumia nguvu zaidi kuliko akili ni ajabu sana kuona mataifa bado yanaendekeza vita katika kutatua changamoto zinazohitaji akili ndogo tu
 
Pia watu huingia katika majeshi kwakuwa wanakuwa hawana better option in life.

Ni ujinga MTU anaenda kuuliwa katika VITA kwa maslahi ya mwanasiasa.
Ni ajabu sana wanaishi kijima katika zama za teknolojia
 
Mataifa kama

Urusi
Ukraine
Israel
Lebanon
Syria
Iran
Palestine
Congo
Sudan

Na mengine ambayo sijayataja watu wake wameshindwa kutumia akili kutatua changamoto za kijamii hadi watumie vita kama mbadala?

Zama zilizojaa welevu na watu wenye IQ kubwa kama hizi bado hayo mataifa yanaendekeza ubabe wa vita katika changamoto ndogo zinazohitaji akili ndogo tu
 
Katika karne ya watu waliostaarabika na welevu wa Mambo mipaka ya nchi iliyogawanywa kila nchi na mipaka yake na itikadi au falsafa zake vita zanini?

Kama ni kigezo cha dini kila nchi au taifa Lina utaratibu wake wa kuabudu katika mipaka yake bila kuingiliwa na taifa lingine vita zanini?

Vita zilikuwa enzi za ujima ambapo watu walikuwa wanatumia nguvu zaidi kuliko akili ni ajabu sana kuona mataifa bado yanaendekeza vita katika kutatua changamoto zinazohitaji akili ndogo tu
Vita itaendelea kupiganwa tu hata miaka ijayo .

Huo ustaarabu unaoutaja ni maigizo tu na haupo.
 
Mataifa kama

Urusi
Ukraine
Israel
Lebanon
Syria
Iran
Palestine
Congo
Sudan

Na mengine ambayo sijayataja watu wake wameshindwa kutumia akili kutatua changamoto za kijamii hadi watumie vita kama mbadala?

Zama zilizojaa welevu na watu wenye IQ kubwa kama hizi bado hayo mataifa yanaendekeza ubabe wa vita katika changamoto ndogo zinazohitaji akili ndogo tu

Kuna mataifa machache Sana watu hutumia akili .
 
Mkuu ila hizo picha za kutengeneza
Yes Ila binadamu 80% hawajafika Civilization stage na hawapo Enlightenment.


Kwakuwa Mimi Nina ndugu yangu yupo South Sudan .

Kaajiriwa na UN yeye huomba hali ya VITA iendelee Kuwepo ili apate pesa zaidi .


So waweza learn something and she is well of kupitia hizo Vita Sudan.
 
Umewaza kama mimi na mimi nilifika mbali nikasema binadamu ni kama tu wanyama wengine wanaopigana hovyo kugombani chakula au majike, n.k.

Sisi ni wanyama tu japo hatutembei uchi.
Sisi ni wanyama tunaojipa umuhimu hata usio kuwa na maana mbele ya wanyama wengine ambao wala hawana mda na sisi wapo na hamsini zao
 
Katika karne ya watu waliostaarabika na welevu wa Mambo mipaka ya nchi iliyogawanywa kila nchi na mipaka yake na itikadi au falsafa zake vita zanini?

Kama ni kigezo cha dini kila nchi au taifa Lina utaratibu wake wa kuabudu katika mipaka yake bila kuingiliwa na taifa lingine vita zanini?

Vita zilikuwa enzi za ujima ambapo watu walikuwa wanatumia nguvu zaidi kuliko akili ni ajabu sana kuona mataifa bado yanaendekeza vita katika kutatua changamoto zinazohitaji akili ndogo tu
Vita ni nature ya watu mkuu, na huo ustaarabu unaousema ni wa kufikirika zaidi.

Watu ni wanyama fulani waliojiwekea u special kwamba wao si wanyama kwa sababu wanajiona wanaweza kufanya mambo mengi tofauti na wanyama wengine, lakini kila tukijifanya wastaarabu na tuko tofauti, kuna matukio yanatukumbusha vinginevyo. Tunakumbushwa kuwa na sisi ni wanyama tu bado.
 
Umewaza kama mimi na mimi nilifika mbali nikasema binadamu ni kama tu wanyama wengine wanaopigana hovyo kugombani chakula au majike, n.k.

Sisi ni wanyama tu japo hatutembei uchi.
Binadamu ni wanyama hiyo Kama hapo iondoe tu
 
Kuna mataifa machache Sana watu hutumia akili .
Nilitarajia karne hii mataifa yajikite katika kukuza teknolojia zao katika kurahisisha maisha kwa watu wao

Matibabu ya hali ya juu
Usafiri wa ardhini anga na majini
Nishati salama na ya uhakika
Mawasiliano
Ugunduzi na uvumbuzi Mambo ni mengi kuliko kuendekeza vita kwenye mipaka isiyokuhusu au vita za wenyewe kwa wenyewe
 
Vita ni nature ya watu mkuu, na huo ustaarabu unaousema ni wa kufikirika zaidi.

Watu ni wanyama fulani waliojiwekea u special kwamba wao si wanyama kwa sababu wanajiona wanaweza kufanya mambo mengi tofauti na wanyama wengine, lakini kila tukijifanya wastaarabu na tuko tofauti, kuna matukio yanatukumbusha vinginevyo. Tunakumbushwa kuwa na sisi ni wanyama tu bado.

Utofauti wa Mnyama na Binadamu upo katika matumizi ya Akili .

Mfano usipotumia akili vizuri unakuwa mtumwa wa MTU Fulani .

Hawa wanaoshiriki vita na kuuliwa wao huwa hawafikirii kuwa unapoenda vitani unaenda kupambana vita kwa ajili ya MTU Fulani na sio Taifa at the end hao wanasiasa wanaoanzisha VITA wanakufa kifo cha kawaida bila kuuliwa VITANI.
 
Back
Top Bottom