Ryzen
JF-Expert Member
- Dec 6, 2012
- 7,312
- 8,754
Mkuu hivi kazi ya wowowo kwenye Kutiana ni nini?/Kwa wowowo lile hata kama asingekuwa na macho poa tu
Mkuu hivi kazi ya wowowo kwenye Kutiana ni nini?/Kwa wowowo lile hata kama asingekuwa na macho poa tu
mashalaah mtoto kaumbika
kwani lini alitokako?Hivi mheshimiwa January Makamba amesharudi Lushoto!!!!
ukiwa nayo wewe inatosha.Kumbe Posh hana hata Sura Nzuri!
Ahahah aiseeukiwa nayo wewe inatosha.
Kwani unataka kupiga picha naye? Mitaa ya kati na kwenye gema ndiyo mpango mzima.Kumbe Posh hana hata Sura Nzuri!
Mkuu kwenye group lako la whatsapp naomba uniunganishe tafadhali
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mkuu hivi kazi ya wowowo kwenye Kutiana ni nini?/
Zile hatari[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]nimezikumbuka zile voice notes za mualiko NITIGOPESA
Ngoja nitaziweka hapa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji108]Zile hatari
Vp adimu sana#mjini kna mmbo....
Wajanja tu ndy wanaijua hlo pareeee[emoji23][emoji23][emoji23]
Likatalofanyika#hakuna kadi#
Si umeona watu wanavyoalikwa[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
Mavazi wanayotakiwa kuvaa umeskiaaa
Twenzetuuuu sasa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ova
Acheni uchoyo...hadi zambi mnanyima wenzenu??😡😡Ngoja nitaziweka hapa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji108]
Aaah ****** una kazi gani kwenye kutiana wazee!Kwani unataka kupiga picha naye? Mitaa ya kati na kwenye gema ndiyo mpango mzima.
Wazee wa kuruka Ukuta![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Inahamasisha mambo fulani
Ova
Wapo wamejisogezaWazee wa kuruka Ukuta!
Ningekuwa na mkwanja sio wa kususa sua.. Yule demu ningenunua!Wapo wamejisogeza
Wako tayari kutoa dau lolote
Ova