Karibuni Dodoma; Kwa mahitaji yafuatayo naomba tutafutane

Karibuni Dodoma; Kwa mahitaji yafuatayo naomba tutafutane

The realy Ngosha

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2013
Posts
340
Reaction score
530
Karibuni kwa mahitaji yafuatayo.

1; Nyumba za kupanga

2; Nyumba za kununua

3; Viwanja vilivyopimwa

4; Viwanja visivyopimwa

5; Mashamba ya kukodi kuanzia hekari 1 mpaka hekari 100

6; Mashamba ya kununua kuanzia hekari 1 mpaka hekari 100

7; Material yote ya ujenzi wa aina zote (ie Mawe,Mchanga,Mbao,Tofari,Cement,Bati, na aina zote za Ceramics)

8; Migodi ya uchimbaji wa Material ya
Kutengenezea marumaru yaani felspar

9; Uchimbaji wa visima virefu na vifupi (ie Visima kwa ajili ya matumizi ya nyumbani, Lodges,Hotels,Hospitals,shule, sheli na mashamba )

10; Ujenzi wa majengo ya aina mbalimbali
(ie majengo kwa ajili ya makazi, Majengo kwa ajili ya lodge, Majengo kwa ajili ya Hotels, Majengo kwa ajili ya shule, majengo kwa ajili ya vituo vya mafuta, majengo kwa shopping centers nk). Tunao mafundi waliobobea katika fani ya ujenzi.

11; Ukarabati wa majengo aina yote (Buildings Renovation)

Na kadharika.

Mawasilianao . 0716608880
Whatsup 0716608880

Karibuni sana
 
Chumba Kimoja Pesa Ngapi

Inategemea chumba unachohitaji boss!

Mfano

1; Chumba peke yake.
.Chumba chenye dirisha za kawaida tu yaani frame ya mbao,Nondo,na wavu wa mbu
.chumba chenye sakafu ya kawaida yaani (cement & sand screed floor)

2; Chumba peke yake.
.Chumba chenye dirisha za Aluminium
.chumba chenye sakafu ya Maru maru (tails)

3; Chumba ambacho ni self
.Chumba chenye dirisha za Aluminium
.chumba chenye sakafu ya Maru maru (tails)

4; Chumba kipo wapi? Yaani location ( taja mahali unapotaka kuishi)

Asante na karibu sana Boss
 
Aina nyingi zipi? Au dalali wewe?

Kwa kifupi tunazo Bati za

1; Alaf aina na gage tofauti tofauti kulingana na mahitaji yako
2; Nabaki Africa aina na gage tofauti tofauti kulingana na mahitaji yako

Asante na karibu sana Boss
 
Kwa mtu aliyezoea iringa.njombe.dar.arusha.moshi.tanga nk dodoma ni balaaa.
 
Mashamba yanapatikana wapi? Eka moja sh ngapi

Bei ya shamba hekari 1 inategemea na eneo shamaba lilipo mkuu

Mfano

1: NALA hekari 1 unapata kuanzia TSh 1.5M

2: LUGALA hekari 1 unapata kwa TSh 500,000/-

Nk

Asante na karibu sana Boss
 
QUOTE="fundi bishoo, post: 28307314, member: 492588"]kochi moja bei gani[/QUOTE]

Kochi ni kitu gani mkuu?
 
Karibuni kwa mahitaji yafuatayo.

1; Nyumba za kupanga

2; Nyumba za kununua

3; Viwanja vilivyopimwa

4; Viwanja visivyopimwa

5; Mashamba ya kukodi kuanzia hekari 1 mpaka hekari 100

6; Mashamba ya kununua kuanzia hekari 1 mpaka hekari 100

7; Material yote ya ujenzi wa aina zote (ie Mawe,Mchanga,Mbao,Tofari,Cement,Bati, na aina zote za Ceramics)

8; Migodi ya uchimbaji wa Material ya
Kutengenezea marumaru yaani felspar

9; Uchimbaji wa visima virefu na vifupi (ie Visima kwa ajili ya matumizi ya nyumbani, Lodges,Hotels,Hospitals,shule, sheli na mashamba )

10; Ujenzi wa majengo ya aina mbalimbali
(ie majengo kwa ajili ya makazi, Majengo kwa ajili ya lodge, Majengo kwa ajili ya Hotels, Majengo kwa ajili ya shule, majengo kwa ajili ya vituo vya mafuta, majengo kwa shopping centers nk). Tunao mafundi waliobobea katika fani ya ujenzi.

11; Ukarabati wa majengo aina yote (Buildings Renovation)

Na kadharika.

Mawasilianao . 0716608880
Whatsup 0716608880

Karibuni sana
Hii imeturia Ngosha,ungefungua na ka tovuti,ingekuwa poa sana,
 
Bei ya shamba hekari 1 inategemea na eneo shamaba lilipo mkuu

Mfano

1: NALA hekari 1 unapata kuanzia TSh 1.5M

2: LUGALA hekari 1 unapata kwa TSh 500,000/-

Nk

Asante na karibu sana Boss
Shamba Ekari Moja maeneo ya Mtumba,Vikonje ama Buigili ni kiasi gani ndugu?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom