Karibu umwimbie mpenzi wako

Kalamu Yangu

JF-Expert Member
Dec 21, 2016
1,031
2,000
IMG_7233.JPG
WEWE NI MAANA YA PENDO

Siihitaji kamusi,kuipata tafsiri,
Ninaiota harusi,na haitokuwa siri,
Siyo mbio za mjusi,ukingoni kusubiri,
Wewe maana ya penzi,ninakupenda muhibu.

Kila ninaposikia,sauti yako kipenzi,
Sipendi kwona walia,sababu yangu mpenzi,
Na kwangu umetulia,tena enzi na enzi,
Wewe maana ya penzi,ninakupenda muhibu.

Nitakijaza kitabu, kuzitoa zako sifa,
Lakini isiwe taabu,nilishakupa wadhifa,
Mola atupe thawabu,atujaze maarifa,
Wewe maana ya penzi,ninakupenda muhibu.

Uzuri uvutiao,mola amekujalia,
Haufanani na wao,hilo nalishuhudia,
Pesa huifanyi ngao,mengi wayavulimia,
Wewe maana ya penzi,ninakupenda muhibu.

Wafanya nijiamini,nikatuna kila kona,
Na wakora wa mjini,hawaishi kunong'ona,
Eti unanipa nini,wanahamu ya kuona,
Wewe maana ya penzi,ninakupenda muhibu.

Na unapokuwa mbali,zile njozi hazinishi,
Nazikumbuka asali,picha hazikinaishi,
Ninaishia kusali,rohoni kwangu uishi,
Wewe maana ya penzi,ninakupenda muhibu.

Pia nakumbuka mbali,kipindi tunayaanza,
Nyimbo nilizikubali,hivyo ndivyo tulianza,
Zilivuka majabali,ulizipanga stanza,
Wewe maana ya penzi,ninakupenda muhibu.

Sitoisahau siku,ile siku twaonana,
Si mchana si usiku,sura yako niliona,
Yeyote hatokupiku,wala sitopiga kona,
Wewe maana ya penzi,ninakupenda muhibu.

Unapopata tatizo,waniita Morry wako,
Ninapokupa liwazo,watamani nije kwako,
Mpenzi wanipa tunzo,na daima niwe kwako,
Wewe maana ya penzi,ninakupenda muhibu.

Mpenzi wanithamini,kwa maneno na vitendo,
Huna roho ya kwa nini,unachojali upendo,
Laziz nakuamini,wala huhitaji lindo,
Wewe maana ya pendo,ninakupenda muhibu.

Napita kifua mbele,sina hofu abadani,
Wala sihofu kelele,nitazihofu kwa nini,
Wangoje vigelegele,kuvipiga kanisani,
Wewe maana ya pendo, ninakupenda muhibu.

Nitayasema mengi, siku ile ikifika,
Japo neno halijengi, kwetu linahitajika,
Wambea hatuwatengi,nao tunawaalika,
Wewe maana ya pendo, ninakupenda muhibu.
 

Kasie

Platinum Member
Dec 29, 2013
16,962
2,000
Nampenda mpenz wangu katu simwachiii
Mtasemaa mtachoka hatokiii
Nampendaa mpenz wangu katu simwachiii
Mtasemaa mtachoka hatokii

Mnataka kunitia mshawaaashaaa
Fikira zeenu hazipandi wala hazishuki
Bure hiyoo
Nampenda kwa vyovyotee simshukuuu
Naeleza nyotee muueeleeeweee

Lalalalalallaaa Lalalalalallaaa
Lalalalalallaaa lalalalla
........................

Raha ni raha ni hizi si raha za kuigizaaa
Raha mimi na mpenzi yote tushayatimiiizaaa
Kubaliniii mtupe zote poongeziii
Tumeshindaa na bado twaongezaaa

Nakupenda mpenz wangu Smart911
 

scorpio me

JF-Expert Member
Aug 2, 2016
5,723
2,000
Nampenda mpenz wangu katu simwachiii
Mtasemaa mtachoka hataki ii
Nampendaa mpenz wangu katu simwachiii
Mtasemaa mtachoka hatokii

Mnataka kunitia mshawaaashaaa
Fikira zeenu hazipandi wala hazishuki
Bure hiyoo
Nampenda kwa vyovyotee simshukuuu
Naeleza nyotee muueeleeeweee

Lalalalalallaaa Lalalalalallaaa
Lalalalalallaaa lalalalla
........................

Raha ni raha ni hizi si raha za kuigizaaa
Raha mimi na mpenzi yote tushayatimiiizaaa
Kubaliniii mtupe zote poongeziii
Tumeshindaa na bado twaongezaaa

Nakupenda mpenz wangu Smart911
Em weka haka kawimbo hapa kasie...nakuomba
 

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Dec 30, 2016
1,887
2,000
Nataka nikupeleke jamaicaaa,
Wanasema sana wanahangaikaaa,
Hawajui kwangu wewe ndo malaikaaa,

Unabusara kama miss chagaaa,,
Sura yakoo kama ya valentinaaa,
Nitakusaka kama miss natafutaa,
Ntakupenda kama kawaaa.
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
174,022
2,000
Machungu tele moyoni kweli nimejawa hofu sina tofauti na mpofu hata njia siionii,nani wa kunifuta machozi wewe umekwenda mbali nami sina tofauti na mpofu hata njia siioniii .....waniacha njia siiiooniiiiii aaahh nailazimisha furaha ingawa moyoni nina majonzi nani wakunifuta machozi uumeondoka umekwenda mbali maumivu tele moyoni pale ninapogundua kwamba hutorud tena aaahhh
 

Waseme

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
1,935
2,000
I love you is all that you can say
Years gone by and still
Words don come easily like i love you i love u...
But you can say baby. Baby can i hold tonight baby if i told you the right words oh at the right time..that you will be mine.....
 

Brightfame

JF-Expert Member
Sep 14, 2016
1,156
2,000
Nyumba ya ghorofa, haifugi kuku,Ikifuga kuku ni mavi matupu, nitakula wapi mifupa mitupu
Kitanda kidogo,kinabanabana, nunua kikubwa tulale wawili, raha ikizidi tuangushane.
Simtaki mzee kama bibi yangu, namtaka kijana maungoni mwangu, nikilala naye angali mdogo......
 

Kalamu Yangu

JF-Expert Member
Dec 21, 2016
1,031
2,000
"For The Rest Of My Life"

I praise Allah for sending me you, my love
You've found your home, it's here with me
And I'm here with you
Now let me let you know
You've opened my heart
I was always thinking that love was wrong
But everything was changed when you came along
Oh
And there's a couple of words I wanna say

For the rest of my life
I'll be with you
I'll stay by your side honest and true
'Til the end of my time
I'll be loving you, loving you
For the rest of my life
Through days and nights
I'll thank Allah for opening my eyes
Now and forever I
I'll be there for you

I know it deep in my heart
I feel so blessed when I think of you
And I ask Allah to bless all we do
You're my wife and my friend and my strength
And I pray we're together in Jannah
Finally now I've found myself, I feel so strong
I guess everything was changed when you came along
Oh
And there's a couple of words I wanna say

For the rest of my life
I'll be with you
I'll stay by your side honest and true
'Til the end of my time
I'll be loving you, loving you
For the rest of my life
Through days and nights
I'll thank Allah for opening my eyes
Now and forever I
I'll be there for you

I know it deep in my heart
And now that you're here
In front of me I strongly feel love
And I have no doubt
And I sing it loud that I will love you eternally

For the rest of my life
I'll be with you
I'll stay by your side honest and true
'Til the end of my time
I'll be loving you, loving you
For the rest of my life
Through days and nights
I'll thank Allah for opening my eyes
Now and forever I
I'll be there for you

I know it deep in my heart
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom