sheikspear
Senior Member
- Aug 31, 2018
- 144
- 58
- Thread starter
- #41
Ndio tunafanyanuru mmasage mnafanya?
Ndio tunafanyanuru mmasage mnafanya?
Thanx ..but no need kama uko serious huduma utapataUngeweka na picha za warembo kuhamasisha zaidi.
Kipindi nipo mdogo,mshua alikuwa analala kwenye mkeka kisha ananiambia nitembee juu ya mgongo wake. sijui hii ni aina gani ya massage? Naomba ufafanuzi mtaalamKaribu mjipatie massage kutoka kwa mabinti warembo na vijana watanashati kwa pesa kidogo Ila huduma babkubwa ......tunamfata mteja popote alipo n wanaume na wanawake karibuni sana ........
Note :massage si uhuni mengine ni makubaliano ya wewe na mteja .....nitafte watsapp au piga 0687882820 ..
Your most welcome uliza chochte ntakujibu
Sent using Jamii Forums mobile app
Hiyo ni body to body massageKipindi nipo mdogo,mshua alikuwa analala kwenye mkeka kisha ananiambia nitembee juu ya mgongo wake. sijui hii ni aina gani ya massage? Naomba ufafanuzi mtaalam
Elimu kidogo, hii ndo inafanyikaje?nuru mmasage mnafanya?
yMassage ni muhimu sana kwa sasa