Karibu ujipatie huduma za Massage

Karibu ujipatie huduma za Massage

Karibu mjipatie massage kutoka kwa mabinti warembo na vijana watanashati kwa pesa kidogo Ila huduma babkubwa ......tunamfata mteja popote alipo n wanaume na wanawake karibuni sana ........

Note :massage si uhuni mengine ni makubaliano ya wewe na mteja .....nitafte watsapp au piga 0687882820 ..

Your most welcome uliza chochte ntakujibu

Sent using Jamii Forums mobile app
Lazima niwatafute Leo nataka hiyo kitu the whole night

#krav_maga
 
Hornet practical dia ujue anayeongea na vitendo ni poa sana, kuna kipindi nlisoma veta wana hiyo kozi.
Unajifunza YouTube theory, unafanya practical kwa mume/mchumba/kidumu (whoever he is). Baada ya muda unakuwa expert kabisa.
 
Karibu mjipatie massage kutoka kwa mabinti warembo na vijana watanashati kwa pesa kidogo Ila huduma babkubwa ......tunamfata mteja popote alipo n wanaume na wanawake karibuni sana ........

Note :massage si uhuni mengine ni makubaliano ya wewe na mteja .....nitafte watsapp au piga 0687882820 ..

Your most welcome uliza chochte ntakujibu

Sent using Jamii Forums mobile app
Mm nataka sana hiyo huduma, wasiwasi wangu nikinyegeka nitasaidiwa vipi? Extra copulation service inapatikana? Kama ndio njoo inbox tuyajenge
 
full body massage kiasi gani?

weka picha za hao wafanya masaji wa kike tafadhali
 
Karibu mjipatie massage kutoka kwa mabinti warembo na vijana watanashati kwa pesa kidogo Ila huduma babkubwa ......tunamfata mteja popote alipo n wanaume na wanawake karibuni sana ........

Note :massage si uhuni mengine ni makubaliano ya wewe na mteja .....nitafte watsapp au piga 0687882820 ..

Your most welcome uliza chochte ntakujibu

Sent using Jamii Forums mobile app
una wadada wenye matako makubwa?
 
Samahan kwa wote wanaopiga na kutuma meseji watsapp bila kujibiwa kulikuwa kuna tatzo la mtandao ktk no tunayotumia ...Ila sasa piga ka upo tayar utajibiwa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom