Karibu ujipatie huduma za Massage

Karibu ujipatie huduma za Massage

sheikspear

Senior Member
Joined
Aug 31, 2018
Posts
144
Reaction score
58
Karibu mjipatie massage kutoka kwa mabinti warembo na vijana watanashati kwa pesa kidogo Ila huduma babkubwa ......tunamfata mteja popote alipo n wanaume na wanawake karibuni sana ........

Note :massage si uhuni mengine ni makubaliano ya wewe na mteja .....nitafte watsapp au piga 0687882820 ..

Your most welcome uliza chochte ntakujibu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ila picha za wadada wafanya masaji na gharama haujatuwekea
 
Mmejifunzia wapi?mimi nataka nikajifunze kama veta au wapi anayejua atajibu hapa ni miezi ngapi kusoma ada nini, nataka niwe najua kwa faida yangu.
Si lazima uende popote ni kufundishwa tu jpo wapo unasomea Ila kichwa kama chepesi Mda mfupi unakuwa vizur ....na wateja wengi aina za massaji wanazotaka huna haja ya kusomea ni kuelekezwa then unapiga hela ...hasa kwa wageni saa moja unaweza ukamtoza dola 90 hadi 100 chamsingi aenjoy tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naweza kuwafanyia massage wadada, kama huna mafanyakazi nitafute pm. Najua lugha zote unazozifahamu.
Wakitaka extra huduma nitawapa(joke)
 
ndugu mleta mada hiyo dola 90 mpaka 100 kwa saa ndo ada au?ngoja nkupm
 
Hornet practical dia ujue anayeongea na vitendo ni poa sana, kuna kipindi nlisoma veta wana hiyo kozi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom