KARIBU UANDIKIWE MPANGO BIASHARA NA MRADI

  • Thread starter charles ogopa tapeli
  • Start date
charles ogopa tapeli

charles ogopa tapeli

Senior Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
109
Points
225
charles ogopa tapeli

charles ogopa tapeli

Senior Member
Joined Jul 15, 2013
109 225
Wasalaam wanajamvi.

Kutokana na kupewa grace period ya miezi sita na serikali ya Tanzania. Vijana wengi wanajihusisha na biashara kadha wa kadha na makampuni pia.

Tunakukaribisha PM kwa serious custom tu ili tukuandikie mpango biashara na mradi uweze kufaidika na uwekezaji wako wa namna yoyote ile.

Tuko na uzoefu wa kutosha kabisa katika kuandika kazi hizo kwa bei ya mnyonge(mlala hoi).

Tunaomba utupe kazi na sisi tukuhudumie hii ni kwa biashara.
1. Zinazoanza
2. Zinazoendelea
3. Zitakazoanza

Na miradi ya aina yoyote ile hasa ya vikundi, Amcos,Saccos n.k

Tunapatikana kwa namba hii 0621153240
Tutafute muda wowote ule 24/7.
Asanteni na karibuni sana.
 
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
10,500
Points
2,000
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
10,500 2,000
Bei ya mnyonge ndio sh ngapi
 
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
2,111
Points
2,000
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
2,111 2,000
Nataka kuanzisha mradi wakilimo Cha ufuta na kusindika kupata mafuta ya ufuta. Bei gani?
 
charles ogopa tapeli

charles ogopa tapeli

Senior Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
109
Points
225
charles ogopa tapeli

charles ogopa tapeli

Senior Member
Joined Jul 15, 2013
109 225
Kwahiyo haiwezi kuwekwa hapa hiyo bei sio?
Business Plan au Project proposal bei zake hutofautiana kwa namna yake.
Kuna mtu anataka aandikiwe business plan kwa ajili ya kuangalia performance ya biashara yake mwenyewe.

Kuna watu wanaandikiwa business plan kwa ajili ya kufungulia biashara zao kama sehemu ya attachment haina maana yoyote kwake.

Kuna watu wanaandikiwa business plan kwa ajili ya kuomba mkopo bank.

Kuna watu wanaamdikiwa business plan kama sehemu ya kumbukumbu ya biashara zao...Archieve.

Bei haziwezi kuwa sawa kwa aina za hao watu hapo juu. Ukiwa na uhitaji fanya uni pm ama tutafute kwa namba hapo juu...Tukuhudumie,..Asante.
 
charles ogopa tapeli

charles ogopa tapeli

Senior Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
109
Points
225
charles ogopa tapeli

charles ogopa tapeli

Senior Member
Joined Jul 15, 2013
109 225
Nataka kuanzisha mradi wakilimo Cha ufuta na kusindika kupata mafuta ya ufuta. Bei gani?
Hongera sana kwa hatua hiyo...Tutafute kwa namba hapo juu ili tuangalie namna gani tutafanikisha hilo...Bei zinatofautiana na aina ya mpango biashara tutakao andika.
Karibu.
 
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
10,500
Points
2,000
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
10,500 2,000
Nashawishika
Business Plan au Project proposal bei zake hutofautiana kwa namna yake.
Kuna mtu anataka aandikiwe business plan kwa ajili ya kuangalia performance ya biashara yake mwenyewe.

Kuna watu wanaandikiwa business plan kwa ajili ya kufungulia biashara zao kama sehemu ya attachment haina maana yoyote kwake.

Kuna watu wanaandikiwa business plan kwa ajili ya kuomba mkopo bank.

Kuna watu wanaamdikiwa business plan kama sehemu ya kumbukumbu ya biashara zao...Archieve.

Bei haziwezi kuwa sawa kwa aina za hao watu hapo juu. Ukiwa na uhitaji fanya uni pm ama tutafute kwa namba hapo juu...Tukuhudumie,..Asante.
 

Forum statistics

Threads 1,315,685
Members 505,292
Posts 31,866,785
Top