Karibu tunaanza kuona post za kuhusu Berkane

Karibu tunaanza kuona post za kuhusu Berkane

shuka chini

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2024
Posts
1,559
Reaction score
3,110
Habari wadau poleni na kazi. Wanasimba wenzangu niwape hongera .

Moja kwa moja kwenye mada .Baada ya Simba kufuzu kwenda hatua ya fainali sasa tutaanza kuona nyuzi za watopolo wakimtisha simba kuhusu Berkane.

Niwambie tu nyie topolo kaeni kwa kutulia simba ni timu kubwa haogopi timu yoyote Afrika .

Huyo berkane alishawahi kucheza na Simba.

Sisi Simba tunamsubilia na uzuri tunaanzia kwake.
 
Habari wadau poleni na kazi. Wanasimba wenzangu niwape hongera .

Moja kwa moja kwenye mada .Baada ya Simba kufuzu kwenda hatua ya fainali sasa tutaanza kuona nyuzi za watopolo wakimtisha simba kuhusu Berkane.

Niwambie tu nyie topolo kaeni kwa kutulia simba ni timu kubwa haogopi timu yoyote Afrika .

Huyo berkane alishawahi kucheza na Simba.

Sisi Simba tunamsubilia na uzuri tunaanzia kwake.
Timu kubwa inacheza mashindano madogo!

Hii inashangaza kidogo.
 
Habari wadau poleni na kazi. Wanasimba wenzangu niwape hongera .

Moja kwa moja kwenye mada .Baada ya Simba kufuzu kwenda hatua ya fainali sasa tutaanza kuona nyuzi za watopolo wakimtisha simba kuhusu Berkane.

Niwambie tu nyie topolo kaeni kwa kutulia simba ni timu kubwa haogopi timu yoyote Afrika .

Huyo berkane alishawahi kucheza na Simba.

Sisi Simba tunamsubilia na uzuri tunaanzia kwake.
Futa kwanza iyo kauli ya kusema Simba ni timu kubwa inawezekana umepitiwa,,alafu akuna anayewatisha tunachoangalia ni current performance na mambo mengi ya kiufundi kati ya Simba na berkane sio habari za miaka iliyopita,,na huo ndio ukweli!
 
Baada ya Simba kutinga Fainali,

Wachezaji wa Yanga ni Wazee....

Huu wimbo unaanza upyaaaa...!
 
Back
Top Bottom