Karibu Dodoma, hii ndo Dodoma kwa Ufupi

Karibu Dodoma, hii ndo Dodoma kwa Ufupi

Dodoma hakuna mrundikano wa gesti kama Sinza au kwa wahaya Mwananyamala.
Ukiwa na hamu zako kama hujahamia na wife wako, jua utapiga nyeto usiku kucha mpaka umchubue Abdala kichwa wazi
Wewe madame yote hayo umeyajuaje? au wewe ni mnyonya koni?
 
jf hii kuna wakati kuna magenius halafu hao hao wanakua punguani.safi sana
Ni lazima kuendana na mazingira.
Ukiingia mirembe, act kama mgonjwa wa akili, na ukiingia UDSM act kama msomi.

So, kauli yako sitaishangaa,
Tutakutana Intelligence room
 
Dodoma hakuna kivuko kama kigamboni....
Dodoma hakuna stendi ya kuweza kupaki mabasi 20 kwa mpigo.
Dodoma hakuna juisi ya ukwaju wala embe..juisi ya ubuyu kwenda mbele.
Dodoma ..............................................................................................
Dodoma...............................................................................................
Dodoma...............................................................................................
Dodoma.............................................................................................
KILA KITU DODOMA HAKUNA.......
 
Dodoma akuna maduka ya misuri wanatumia mawe kwenye mabati changamkia fulsa hiyoo
 
Hi Ndio nafasi ya kupanua dodoma kuwa jiji tayari kuikaribisha serikali ya JPM
 
Salaam za watu wa Dodoma ndefu Sana unaulizwa mpaka umekunyw nini na kula nini
Wanywa viroba tegemeeni kutoa ushirikiano mzuri kwa kueleza mmekunywa vingapi
 
Kwa omba omba si kweli siku ya ijumaa ndio usiseme ukimuona kipofu wa macho mawili ujuwe nyuma yuko wajicho moja
 
Yoooooooooooooote hayo yatabadilika ndani ya miaka 3 kama sio 5,

Hakuna wezi wa vifaa vya magari - watakuja wa kutoka A.town na Dar.
Kuna upungufu wa Night clubs - zitaongezeka kwa kasi ya ajabu.
Upungufu wa machangu - watajaa kuzidi. (na kulivyo karibu na warangi ndio kabisa)
Kuna shida ya chakula kuanzia saa 4 usiku - hili ndio litatoweka mapema kabisa.
Hakuna foleni -- hizo ndio ndani ya miezi tu zitaanza.
Hakuna wauza maji barabarani - watakuwepo.
Hakuna Pweza/miguu ya kuku/utumbo wa kuku/singeli/mdundiko --- Hivi vitakuja kwa kasi ya 4g lte.
Maji ya chumvi ----- yatakuwa matamu tu.
Hakuna beach wala sehemu za kusherehekea ----- haya yatatoweka ndani ya muda mfupi tu.
Kila sister du anasoma Udom ----- watabadili watasema wapo B.O.T.

Kifupi kila kitu kitabadilika.
 
Hakuna hodi hodi za umbea, ukisikia hodi unakuja alikwa kuna shughuli jirani, kwa mf. Dua, arobaini na sadaka kwa dini zote, hatuombani chumvi wala majani, kila mtu na maisha yake

Inategemea unaishi wapi
 
Aisee sijawahi fika dodoma ila kwa kusoma tu hapa sitamani kufika huko
 
Back
Top Bottom