Karibu Anno


Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
371
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 371 180
Wapwaz na binamz nachukua fursa kuwatambulisheni kwenu damu changa..................

karibu Anno
 
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,809
Likes
136
Points
160
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,809 136 160
ni nyumba ndogo yako eeeh?lol karibu mwaya anno.
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Hehehe karibu pita mpaka chumbani anno
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
Karibu sana
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,460
Likes
1,304
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,460 1,304 280
Karibu sana jamvini.
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Karibu sana, umepayia haswa!
 
A

anno

Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
55
Likes
3
Points
15
A

anno

Member
Joined Sep 28, 2011
55 3 15
duuu wana jf wakarimu sana yaani mgeni wakaribishwa hadi kwa bed room asaante saana,,
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
duuu wana jf wakarimu sana yaani mgeni wakaribishwa hadi kwa bed room asaante saana,,
jikumbushia hii kitu mgeni www.jamiiforums.com/rules.php
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
371
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 371 180
Monique ondoa shaka nafasi yako ya nyumba ndogo kwangu ipo salama.........huyu ni mdogo wangu wa kiume amekuwa akichungulia dimbani muda mrefu sasa najisfu kusema kuwa nime recruit!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Monique ondoa shaka nafasi yako ya nyumba ndogo kwangu ipo salama.........huyu ni mdogo wangu wa kiume amekuwa akichungulia dimbani muda mrefu sasa najisfu kusema kuwa nime recruit!
ahsante kwa kutuletea mgeni. Awe na tabia njema kama wewe kaka yake.
Karibu anno.
 
mpndz

mpndz

Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
25
Likes
6
Points
5
mpndz

mpndz

Member
Joined Sep 28, 2011
25 6 5
Ujasilia mali wa mjini asilimia kubwa unatagemea sana umeme, inafika wakati mtu unafikiria kuukimbia mji lakini unapofikiria kijiji unasita. Mbaya zaidi unawaona wale ulowapa mamlaka wanapeta. Inauma sana wana jf
 

Forum statistics

Threads 1,215,180
Members 463,075
Posts 28,538,641