Kariakoo tuwaache wachina watufundishe biashara

Kariakoo tuwaache wachina watufundishe biashara

Mkuu jamaa sio watu wazuri, hizo zote ni strategy. Wakishizaa na mbongo ndio ameshaata uhalali wakuishi na kumiliki mali kwa kupitia mgongo wa familia. hawa jamaa wana target kubwa sana za mbali. acha wabongo washerekee kuuziwa jeans bei chee na mchina huku tukisubiri wachina kufikia malengo yao ambayo sote kwa pamoja tutakuja kulia mbeleni

Kwa sasa ukifanya hesabu za haraka haraka, hakuna mtu wa kumzuia mchina kwa kila wanachofanya. Akina Trump walikuwa wakiwabeza, lakini leo hii wanaanza kufanya tafiti ati nini kilitokea mpaka tukawaacha wafike hapa walipo. They are untamed animals.
 
Wasifukuzwe, ila tuangalie namna bora ya kuwatambua na kuwasimamia wafanye biashara kwa msingi wa sheria zilizopo. Hii itawasaidia wachuuzi wetu wawe na uwezo kama wa wachina. Kama mchina ana mtaji, na anataka muungane na mzawa kufanya biashara, hiyo ni ruksa. Itaongeza tija katika ufanyaji biashara wa watu wetu.
Ila sasa wachina ni wa kuwaangalia sana. Wanazaa hovyo hovyo na vibinti vyetu. Yaani tumeanza kuona vijukuu vya mchanganyiko na vichina kila kona. Sasa sijui wanataka tuwe ndugu kwa lazima!!!???
Tutumie busara, hata watu wetu wako nchi nyingine wanafanyakazi ndogo kabisa ambazo hapa kwetu tunaziita za wazawa. Mfano, nimeenda Durban, SA nikakuta watanzania wengi ni vinyozi kule kwenye fukwe za bahari, shoe shiners, na taxi drivers mitaani. Wafukuzwe? Mchina na wachina wako wengi hata marekani na kazi zao ni hizihizi.
 
Ni rahisi hivyo kupuuza kazi na tafakuri ya wanatume juu ya kadhia dhidi wafanyabiashara walio wengi na maslahi mapana ya taifa. Sio Kila Jambo linamfanano na futiboli.
serikali inaitegemea China kwa kila kitu, hata marekani inaitegemea China, Ulaya wanaitegemea China, wacha kuwadanganya watu. Serikali imewanyamazisha tu wanaKariakoo ili wasigome tena ila haina uwezo wa kuwanyanyasa watoto wa Xi.
 
TRA kusanyeni kodi yenu mengine tuachieni sisi wateja tuchague nani anihudumie. Ukweli tumechoka kununua bidhaa zenye mavumbi kutoka kwa wauzaji walionuna na wasiomjali mnunuzi. Wazawa hawatoi risiti, Bei kubwa na wanakwepa kodi pia. Tuwaache washindane kama vile akina Ibrahim Bacca, Job, Mzize, Kapombe, Shabalala na suleman mwalimu wanavyoshindana kupata namba katikati ya wachezaji wageni.
Bandiko hili lisomwe na hiyo Tume iliyo undwa kufanya uchunguzi jinsi Wachina wanavyo fanya biashara zao Kariakoo. Umenena vizuri sana, na watu wa kuhojiwa zaidi ni wanunuzi sio hao wa fanya biashara wazawa. Walalamishi, wavivu kupambana na wenye akili kubwa, wezi wasiolipa kodi. Watanzania tunataka Wachina wa Kariakoo wabaki ili mradi wanalipa. kodi.
 
Hakuna Biashara pale ni uchuuzi angalau hao wanachukua from the source (kwao) hivyo cha maana ni kuhakikisha tunapunguza uchuuzi; ila faida ya hawa wateja ni mlaji wa mwisho angalau amesaidia kumfanya mbangaizaji aweze kuvaa yeboyebo au asikae uchi na kujisitiri sababu bei ni nafuu... Jambo ambalo serikali imekataa kufanya wakati uwezo inao

 
Tutumie busara, hata watu wetu wako nchi nyingine wanafanyakazi ndogo kabisa ambazo hapa kwetu tunaziita za wazawa. Mfano, nimeenda Durban, SA nikakuta watanzania wengi ni vinyozi kule kwenye fukwe za bahari, shoe shiners, na taxi drivers mitaani. Wafukuzwe? Mchina na wachina wako wengi hata marekani na kazi zao ni hizihizi.

mimi sioni tatizo wachina kuishi nchini na kufanya shughuli zao za kujitafutia kipato. cha muhimu ni kuwa wasivuruge mfumo wa njia za vipato vya wananchi.
 
Bandiko hili lisomwe na hiyo Tume iliyo undwa kufanya uchunguzi jinsi Wachina wanavyo fanya biashara zao Kariakoo. Umenena vizuri sana, na watu wa kuhojiwa zaidi ni wanunuzi sio hao wa fanya biashara wazawa. Walalamishi, wavivu kupambana na wenye akili kubwa, wezi wasiolipa kodi. Watanzania tunataka Wachina wa Kariakoo wabaki ili mradi wanalipa. kodi.

nyinyi ndio wale munaokuja kulalamika nyongeza za mishahara, achu chuki kwa wafanybiashara ndugu
 
Wewe unasema kariakoo, nenda pori lolote wanako chimba madini Tanzania hii lazima utakutana na mchina. Mimi nawakubali ni wazee wa harakati, yani unakutana na mchina porini yupo na Haojue anatafuta mwamba na anajua vijiji vyote. Kuwatoa majizi ccm si imeshindikana? Kila mtu apambane kivyake sasa
 
B41B70A8-DADA-4D28-AB90-A7AE6DC66823.jpeg

Hii mada nmetoka kazini nikaikuta tbs.
sasa nimecheka mnoo
Tatzo nimeona ni uoga wa competition kwa watu wetu hasa wafanya biashara.

Pia serikali kuna mahali imewaweka wawekezaji mbele other thing bila kupepesa macho ni kodi.

Watanzania tuache kulia sanaa tumeridhika sanaa customer care mbovu kwenye maduka ya kibongo atutaki competition niwaambieni tukiendelea hivi mmmh sijui.

Serikali pia iweke kipaumbele kwa wabongo
🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥
 
Me niseme wabongo tuache uoga wa maisha tupige kazi competition lazima iwepo.
Tuasianze mambo ya uzawa sijui nini uku bidhaa tukileta tunapandisha mara 4 juu pia customer care mbaya kusubirisha watu madharau kibao kujishau kwingi lazima me mwananchi wa kawaida taenda kwenye bei ndogo.

Pia wabongo ubunifu wa biashara na kuwa wachafu mnoo usmart atuna vitu hovyo hovyo
😁😁😁🔥🔥🔥
Tuache uoga tupambane nae na sio kuwachukia na kuwafukuza kumbuka tunafuata bidhaa kwao sasa wakiamua kutugeukia kitaumana.
 
nyinyi ndio wale munaokuja kulalamika nyongeza za mishahara, achu chuki kwa wafanybiashara ndugu
Kwani machinga wanalipa kodi wapi? Mwisho wa umachinga ni miaka mingapi? Matarajio yangekuwa machinga awe ni vijana waliomaliza shule , lakini pale kariakoo Kuna wazee pia ni machinga. Machinga complex wako watu wazima kabisa na wako pale milele.
 
acha kupenda mteremko mkuu, Kariakoo vitu ni bei rahisi sana kwa maana ya sana. kama unataka rahisi zaidi ya hapo si bora upewe bure tu.
18 March 2025

MAHOJIANO NA MFANYABIASHARA MZAWA WA KARIAKOO, ANAVYOLILIA KUTAKA KUTUUZIA BIDHAA KWA BEI GHALI ZAIDI

View: https://m.youtube.com/watch?v=DlTNRskRSMQ

Sikiliza ushuhuda jinsi mfanyabiashara mzawa anavyolia wafanyabiashara wa China kuhusu bei nafuu waliyonayo wachina kuliko wafanyabishara wazawa ambao bei zao za bidhaa ni za juu.


Sisi wanunuzi tunaunga mkono bei nafuu hatutizami nasaba ya nani mwenye bei nafuu, sisi tunaangali unafuu
 
Watu wetu hawajui kufanya biashara, hawamjali mteja, hawajui kuweka kumbukumbu. Miaka 20 mtu amebaki kuwa machinga. Watu wetu wanapata uzoefu wa kuuza kutoka kwao. Kuwafukuza wachina na wageni tutawadumaza watu wetu na waendelee kutoa huduma mbaya kwa wateja

TFF iliporuhusu wachezaji 12 kwa timu Moja vijana wetu walipata uzoefu mkubwa kutoka kwa wageni. Kila golikipa sasa hivi anadaka kama Diara na Camara.

Utakuwa ujinga kama tutasema waondoke ili watu wetu wafanye hizo biashara, watakuwa machinga milele na kutoa huduma mbovu kwa wateja wao. Hata ukienda bar watu wetu hawajui kuwahudumia wateja wao.
Mjinga
 
Kuna sera za uhamiaji pia, tukiruhusu wageni waje wachukue mpaka nafasi za wachuuzi vijana wetu wataenda wapi. Kama kuna tatizo la huduma mbovu tunaweza tuangalia nini cha kufanya sisi wenyewe kwa wenyewe lakini kuwaalika wageni inaenda kutengeneza tatizo kubwa sana kwa wazawa ambao ndio wanatakiwa kunufaika na nchi yao. Duniani kote kila nchi inaweka sera kwa kuwapa kipaumbele raia wake.
 
View attachment 3277661
Hii mada nmetoka kazini nikaikuta tbs.
sasa nimecheka mnoo
Tatzo nimeona ni uoga wa competition kwa watu wetu hasa wafanya biashara.

Pia serikali kuna mahali imewaweka wawekezaji mbele other thing bila kupepesa macho ni kodi.

Watanzania tuache kulia sanaa tumeridhika sanaa customer care mbovu kwenye maduka ya kibongo atutaki competition niwaambieni tukiendelea hivi mmmh sijui.

Serikali pia iweke kipaumbele kwa wabongo
🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥
Serikali iwape vijana wake elimu bora , mitaji ujuzi wa biashara waweze kupambana.
 
Serikali iwape vijana wake elimu bora , mitaji ujuzi wa biashara waweze kupambana.
Ni kwel pia ni muhimu kufuatilia elimu ya biashara ata mitandaoni zinafundishwa biashara bila tactics ni sawa na bure hao wenzetu wametusoma weakness zetu ndio wanatupigia hapo.

Narudia elimu elimu ni kitu muhimu tusipuuze elimu.

Pia kodi kodi kodi aseee
😁😁😁😁😁😁😂😂😁😁
Pia tuache haya masuala ya kualika wawekezaji tualikane wabongo na mbongo ukipewa fursa tuache ukanjanja.

WAWEKEZAJI SIO WHITES ONLY HUU MTIZAMO TUNAJILA SANAAA.
 
Watu wetu hawajui kufanya biashara, hawamjali mteja, hawajui kuweka kumbukumbu. Miaka 20 mtu amebaki kuwa machinga. Watu wetu wanapata uzoefu wa kuuza kutoka kwao. Kuwafukuza wachina na wageni tutawadumaza watu wetu na waendelee kutoa huduma mbaya kwa wateja

TFF iliporuhusu wachezaji 12 kwa timu Moja vijana wetu walipata uzoefu mkubwa kutoka kwa wageni. Kila golikipa sasa hivi anadaka kama Diara na Camara.

Utakuwa ujinga kama tutasema waondoke ili watu wetu wafanye hizo biashara, watakuwa machinga milele na kutoa huduma mbovu kwa wateja wao. Hata ukienda bar watu wetu hawajui kuwahudumia wateja wao.
Wewe sio Mfanyabiashara na hujui Biashara.....Ni bora ukae kimya
 
Wachina wanaujua kutuhudumia sisi wanunuzi, Bei zao ni rafiki huhitaji kuomba kupoteza muda kuomba upunguziwe. Hawa wenzetu itakulazimu TU kumnunuza kama ukimkosa mchina/mhindi/mwarabu/ au mkinga.
 
Back
Top Bottom