Kardinali Pengo: Watanzania wa dini zote mniombee

Kardinali Pengo: Watanzania wa dini zote mniombee

MWADHAMA Polycarp Kardinali Pengo amewaomba waumini wa dini zote nchini, waendelee kumuombea kwa Mwenyezi Mungu ili aendelee kuwa mwaminifu katika kutenda kazi ya kumtumikia Mungu.

Kardinali Pengo alitoa ombi hilo jana baada ya kuwaongoza mapadri zaidi ya 150 wa jijini Dar es Salaam kurudia kiapo chao cha upadri. Tukio hilo lilifanyika katika Kanisa la Mtakatifu Joseph kwenye misa maalumu, inayowakutanisha mapadri na maaskofu kwa pamoja.

Alisema, anapenda kuendelea kuwatumikia watu kwa nia moja na moyo mmoja kwa muda wote, kwa kuwa ndio kazi ambayo Mungu amleta duniani kuitekeleza.
kwa jinsi unavyojitenga na sisi wakristo kwenye mambo ya msingi never jiombee mwenyewe mwambie gwajima akuombee
 
Hawa watu wanaoomba kuombewa wana matatizo sana. Jiwe, Bashite e.t.x
 
Arejeshe mgao wa escrow acc. kwanza.Aibu kanisa kutumika kutakatisha fedha haramu.
 
MWADHAMA Polycarp Kardinali Pengo amewaomba waumini wa dini zote nchini, waendelee kumuombea kwa Mwenyezi Mungu ili aendelee kuwa mwaminifu katika kutenda kazi ya kumtumikia Mungu.

Kardinali Pengo alitoa ombi hilo jana baada ya kuwaongoza mapadri zaidi ya 150 wa jijini Dar es Salaam kurudia kiapo chao cha upadri. Tukio hilo lilifanyika katika Kanisa la Mtakatifu Joseph kwenye misa maalumu, inayowakutanisha mapadri na maaskofu kwa pamoja.

Alisema, anapenda kuendelea kuwatumikia watu kwa nia moja na moyo mmoja kwa muda wote, kwa kuwa ndio kazi ambayo Mungu amleta duniani kuitekeleza.
Pale kadinali anapotaka kuombewa mpaka na Mzinzi, mwizi, mlevi, msengenyaji, fisadi, mtesi n. ili atende vyema kazi za mungu.
Daahhhh. Napata shida sana na watu wa imani za hivi.
 
Natazama imani kwa namna ya kichunguzi kabisa, napata ili swali, je ni nani wa kumuombea mwenzake, askofu au muumini?

Pale ambapo Askofu anapoomba aombewe hii inaleta tafsiri gani?uwezo wake wa kuombea umeisha au hana imani ambayo ndiyo msingi wa shughuli yake.

Bwana wetu Yesu Kristo aliwahi kusema ikiwa kama mtakua na imani kama chembe ya aradali mnaweza mkaimbia miti itoke ardhini na ikawatii.

Ikiwa kama askofu ni balozi wa Yesu Kristu anapaswa awe na imani aliyokua nayo bwana wetu Yesu Kristu. YESU HAKUWAHI KUOMBA AOMBEWE ila aliwaombea watu na kuwaondolea madhila yao.

Askofu anayeomba aombewe huyo si askofu tena, nguvu zake zimeisha na imani yake imeisha. Akafanye kazi nyingine.

Povu linaruhusiwa.
Mkuu, kazi kweli kweli.
Pale kadinali anapotaka kuombewa mpaka na Mzinzi, mwizi, mlevi, msengenyaji, fisadi, mtesi n. ili atende vyema kazi za mungu.
Daahhhh. Napata shida sana na watu wa imani za hivi.
 
Ataombewa akipata mabaya, ayapokee maana ndiyo maombi ya wengi wanaomuelewa alipofikia.
 
UMESHAMALIZA KAZI YAKO NA UENDE KWA AMANI
PENGO NILIYEMJUA SIO WEWE, WEWE SI KILE KISIMA CHA BUSARA TULICHOKIZOEA.
 
Tafsiri nini hapo, ni kujutia ama kuweka msimamo katika kauli za utatanishi alizozitoa za kupelekea kudharaulika na watu waliokuwa wakimweshimu!!!!!
Could not have said it better!
Ila ningeenda mbali Zaidi, Kadinali akiona mambo mazito astaafu mapema tu ale pensheni!!
 
Waumini kwenye jumuiya ndogondogo wanakuombea upambane na ugonjwa na upate hekima na busara zaidi katika kipindi hiki chenye ushawishi unaokengeusha viongozi wa dini.

Watu wana kazi yakumuombea Magu na rafiki zake.
 
Back
Top Bottom