karaha na utamu wa vigonela.................. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

karaha na utamu wa vigonela..................

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Nov 30, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 83,668
    Likes Received: 52,663
    Trophy Points: 280
    Neno vigonela (uwingi) au kigonela (umoja) ni la lugha ya Kihehe na maana yake (jinsi nilivyolielewa mimi) ni kukosa mahitaji fulani kwa muda mrefu..................................

    Baada ya msamiati tajwa kupewa maana zaidi katika lugha ya kiswahili kwa maana ya kuazimwa.......................na sasa hufahamika kuwa ni kiu ya muda mrefu ya kutaka kujaamiana..........................

    Wewe ulikwisha kuwa ni vigonela? Kama ni ndiyo ni kwa sababu zipi na ulichukua hatua zipi kukata kiu?

    kama ni hapana ni kwa nini yawa hivyo hata ukatofautiana na mahitaji ya kimaumbile?

    Furaha ya vigonela ni kutukumbusha ya kuwa tunahitaji tuwe pamoja na jinsia iliyotofauti na tuliyonayo....................na kero ya vigonela ni kuwa kiu yake ni kali haina masihara...............na hutuacha waathirika na maumivu makali yanayodai kutulizwa siyo na punyeto bali "mguso" na jinsia tofauti na yetu.........
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Mmmh, interesting......
    Ndo naskia leo haya.
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 83,668
    Likes Received: 52,663
    Trophy Points: 280
    siyo kweli kabisa yaani wewe huna hamu ya sex?

    hebu soma hapa chini.........Libido
     
  4. C

    Chepeti Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiwa na tattizo hili ni noma hata shughuli nyingine hazifanyi ,hasa pale unapojua kabisa kunamtu anaweza akakutatulia hili tatizo.ukiwa huna mtu kabisa ni rahisi kulipotezea kwani huwezi kutamani kula maini wakati unajua kabisa pesa ya kununulia hayo maini huna.

    Acheni masihara hii kitu ni noma ukiikosa kwa muda mrefu. Watu tume experience the difference
     
  5. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 83,668
    Likes Received: 52,663
    Trophy Points: 280
    pole lakini kuna tiba..............hivi unaamua au khali ndiyo imekuamulia....................
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 83,668
    Likes Received: 52,663
    Trophy Points: 280
    inabidi iwepo mikakati ya muda mrefu ya kuhakikisha ya kuwa hali hii haijitokezi na kusababisha maumivu...................lakini tatizo ni la kiubongo zaidi......................................kufunga kunaweza kupunguza makali hapo..........
     
  8. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ukiwa huna mtu ni rahisi kulinyutia ila ukiwa na mtu zen awe anazingua patamu hapo mana utatamani hata ukambake loh!
    mi nishawai kumbaka boyfriend wangu mara mbili .........mi nataka ye hataki mi nikamshika kwanguvu badae nikamuomba msamaha yakaisha ila mm tayari nishapata tiba
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hii vigonela iko specific kwa wahehe tu au? maana wahehe wana mambo sana, nahisi vigonela ikiwazidi hawatasita kujinyonga!
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    makabila yoote ya Iringa wanaifahamu saana hiyo term mkuu!
     
  11. papag

    papag JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45

    hapa nimekuaminia mama,wenzio hufa na vijiba vya roho....kubwa ju aka big up
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 83,668
    Likes Received: 52,663
    Trophy Points: 280
    do you really mean it or just words for the loser like me?
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 83,668
    Likes Received: 52,663
    Trophy Points: 280
    msema kweli ndiye mwenyewe........kulikoni ajitese na mali anayo?
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,927
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    sisi huku arusha tunaita kipururu..
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nimeamua tu mwenyewe.
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 83,668
    Likes Received: 52,663
    Trophy Points: 280
    ninashukuru kwa kunielimisha...........................nipo A-Town kwa karibu miaka 20 lakini hilo hata silifahamu......................lakini mantiki ni ileile.................................kata kiu au fungamana na mfungo.......................
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180

    Wabarikiwe wanawake jasiri kama wewe popote duniani!
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 83,668
    Likes Received: 52,663
    Trophy Points: 280
    wako wachache sana wanaodai haki yao na kukumbuka kuomba msamaha baada ya kukata kiu.............
     
  19. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    pamoja sana tu
     
  20. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ameeeeeeeeeeeeeeeen
     
Loading...