Kansa Mbarouk: Msajili wa vyama vya siasa atanilinda

Kansa Mbarouk: Msajili wa vyama vya siasa atanilinda

Hii ni dhahiri Kamanda wa anga na m/kiti wa CHADEMA tena 2014-2019 ni kiongozi imara ambaye ccm wanamuogopa tatizo wanatoa tenda ya kumshughulikia kwa watu wachovu kama kansa mbaruku mtu asiyekuwa na mvuto wala ushawishi zaidi ya kuwa tu kibaraka na msakatonge toka kwa ccm kwa tiketi ya mshirika wao act
Daima CHADEMA itawachagua viongozi inaona wataendeleza vuguvugu la mabadiliko mpaka nchi ikombolewe na hatutachaguliwa viongozi na ccm
 
Vibaraka wa Mbowe mnapata shida sana wakati huu.

Mnapaswa kujua bosi wenu amevunja sheria, na tayari yuko matatizoni.
 
Karibu mwenyekiti mpya wa Chadema mheshimiwa KANSAS MBARUKU
 
kukaa kimya bila majibizano,ni sifa moja wapo ya kiongozi shupavu.mbowe amedhihirisha hili,mengi yamesemwa lakini amekaa kimya.huyu kansa kila siku ni kusema ktk vyombo vya habari kuhusu nafasi ya uenyekiti.mpaka hapo kansa amepoteza sifa.kiongozi siku zote yeye huwa hajitokezi kwa utashi wake,anapendekezwa na watu.wanachama wa cdm wengi wamempendekeza agombee,na hili linaonesha uimara wake ktk kuwaongoza wanachama wenzake.Kansa inaonesha anayataka madaraka kwa nguvu sana mpaka anatumia vyombo vya habari kuongea mambo menine ya upuuzi,kwa hali hii anavyofanya ameshapoteza sifa ya kuongoza lakini pia wanachama welevu wanawasiwasi nae kwanini atumie nguvu hivi kutaka uenyekiti?kitendawili kitateguliwa siku ya uchaguzi!
 
hahahahahaha ifwero na wewe walahi ata kama ni siasa kweli nyie zaidi.....kila thread inayohusu chadema mpo mbele na viroja sasa unasema kansa ni mpango wa mungu mbona hamumchukui nyie ccm????


Kansas mbaruku ni chaguo la mungu
 
Jina la mtu pia linaakisi akili na fikra za mtu. We mtu uitwe kansa si ndio majina ya kuzimu hayo.

CCM kupitia ACT yenu na msajili ktk hili mmenoa, CHADEMA yasonga mbele

Nimecheka sana mkuu lane
 
Last edited by a moderator:
Msajiri, CCM Original, CCM - Act, CCM - TLP na CCM - UDP wote macho na masikio yao ni kuhakikisha Mbowe hapiti ktk uchaguzi huu.
Mungu hana unafiki na lazima Mbowe, mtetezi wa wanyonge wa nchi hii atashinda kwa kishindo na kuendelea kuipaisha CHADEMA.
OLE WAO MAGAMBA MCHANGANYIKO.

Asante mkuu Tiger One....
 
Last edited by a moderator:
Kwani kuna ubaya gani wakipambana na Mbowe acheni demokrasia ichukue mkondo wake.

Hatuwezi kuruhusu mtu asiye mwanachama kugombea Uongozi Chadema..

Tutamchapa bakora hadharani..
 
Kwa nini mnataka tuamini kuwa CDM ni lazima wamuondoe Mwenyekiti wao kwa amri ya CCM kupitia Msajili wa vyama vya siasa? Hamuoni kuwa kama CDM bado wanamhitaji ni vigumu kumuondoa kwa kutumia nguvu toka nje ya chama chao!

Hatutaruhusu wendawazimu kutuchagulia Kiongozi...

Msajili huyu anachekesha sana
 
Fransis Mutungi aneshapoteza sifa ya kuwa mlezi wa vyama vya siasa amebaki kushabikia ccm & act basi.

Huyu msajili anayeingilia na kutaka kutuchagilia kiongozi tu kwa kuwa ni chama tishio kwa serikali na washirika wake hafai kuitwa tena msajili wa vyama. Ofisi ya msajili vyama
imefanywa kuwa kama uvccm au uwt itapata wapi heshima tena.

Ni dhahiri sasa ccm imechoka kweli kweli inafafuta ahueni kwa kutumia tena wachovu wenzao mfano zito &kansa mbaruku

Huyu Msajili ni kada wa muda mrefu wa CCM na ndiyo maana kwa sasa anashirikiana na maadui wa Chadema kujaribu kudhoofisha Chadema.

Huu ni mpango rasmi wa Msajili na CCM
 
Back
Top Bottom