Kansa Mbarouk: Msajili wa vyama vya siasa atanilinda

Kansa Mbarouk: Msajili wa vyama vya siasa atanilinda

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Posts
14,620
Reaction score
13,361
Mgombea Uenyekiti CHADEMA Kansa Mbarouk amejitapa atalindwa na Msajili wa vyama vya siasa Francis Mutungi endapo kama Kamati ya uchaguzi ya chama hicho itaondoa jina lake kwa kukosa vigezo

Akizungumza na Radio VOICE OF TABORA Kansa Mbarouk amesema endapo kama jina lake litaondolewa atashtaki kwa Msajili wa vyama Francis Mutungi na anaamini atarudisha jina lake kwani anayo Imani kubwa na Msajili huyo.

Amedai anafuatilia kwa ukaribu kila kinachoendelea katika uchaguzi wa chama chake na atawasilisha ripoti kamili kwa Msajili wa vyama.

Mbarouk amedai kufurahishwa na kauli ya Msajili Francis Mutungi aliyoiotoa leo kuunga mkono Pingamizi lake dhidi ya Mgombea Uenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe.

Kansa Mbarouk amekuwa akidaiwa kuwa ni mwanachama wa chama cha ACT Tanzania chama kinachosemekana kufadhiliwa na CCM

MY TAKE:

Ni wazi sasa ofisi ya Msajili wa Vyama imejiweka wazi kwamba inatumiwa na maadui wa Chadema kuangamiza chama hiki.Kitendo cha Msajili Francis Mutungi kuchekelea pingamizi dhidi ya Mbowe ni kujianika wazi yeye ni kati ya maadui wa Chadema.

Huyu Kansa Mbarouk amekuwa akifanya kazi za CCM kupitia ACT pale Tabora kwa muda mrefu na ameshahojiwa na chama mara kadhaa.Ni demokrasia tu ya Chadema iliyovuka mipaka kumuacha Mbarouk kuwa ndani ya chama hiki mpaka leo kwani alitakiwa awe amefukuzwa siku nyingi.

Nimhakikishie tu Msajili Francis Mutungi kwamba mbinu zinazoratibiwa na ofisi yake kwa kushirikiana na CCM kamwe hazitafanikiwa kuvuruga Chadema.Zitashindwa kama mbinu nyingine zilizowahi kufanywa!!
 
Hili jamaa limenunuliwa na magamba. ..ama kweli magamba mna kazi
 
Huyu jamaa vipi, mbona anazidi kuanika utupu wake!!!!?????
 
Mbowe ndio anatakiwa aondolewe kwa kukosa vigezo
 
Mwenyekiti mpya wa chadema mheshimiwa KANSAS MBARUKU.
 
Jina la mtu pia linaakisi akili na fikra za mtu. We mtu uitwe kansa si ndio majina ya kuzimu hayo.

CCM kupitia ACT yenu na msajili ktk hili mmenoa, CHADEMA yasonga mbele
 
Msajiri, CCM Original, CCM - Act, CCM - TLP na CCM - UDP wote macho na masikio yao ni kuhakikisha Mbowe hapiti ktk uchaguzi huu.
Mungu hana unafiki na lazima Mbowe, mtetezi wa wanyonge wa nchi hii atashinda kwa kishindo na kuendelea kuipaisha CHADEMA.
OLE WAO MAGAMBA MCHANGANYIKO.
 
Mbowe ni janga, atafia madarakani kwenye saccos ya mkwe
 
Kwani kuna ubaya gani wakipambana na Mbowe acheni demokrasia ichukue mkondo wake.
 
Kwa nini mnataka tuamini kuwa CDM ni lazima wamuondoe Mwenyekiti wao kwa amri ya CCM kupitia Msajili wa vyama vya siasa? Hamuoni kuwa kama CDM bado wanamhitaji ni vigumu kumuondoa kwa kutumia nguvu toka nje ya chama chao!
 
Mgombea Uenyekiti CHADEMA Kansa Mbarouk amejitapa atalindwa na Msajili wa vyama vya siasa Francis Mutungi endapo kama Kamati ya uchaguzi ya chama hicho itaondoa jina lake kwa kukosa vigezo

Akizungumza na Radio VOICE OF TABORA Kansa Mbarouk amesema endapo kama jina lake litaondolewa atashtaki kwa Msajili wa vyama Francis Mutungi na anaamini atarudisha jina lake kwani anayo Imani kubwa na Msajili huyo.

Amedai anafuatilia kwa ukaribu kila kinachoendelea katika uchaguzi wa chama chake na atawasilisha ripoti kamili kwa Msajili wa vyama.

Mbarouk amedai kufurahishwa na kauli ya Msajili Francis Mutungi aliyoiotoa leo kuunga mkono Pingamizi lake dhidi ya Mgombea Uenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe.

Kansa Mbarouk amekuwa akidaiwa kuwa ni mwanachama wa chama cha ACT Tanzania chama kinachosemekana kufadhiliwa na CCM

Fransis Mutungi aneshapoteza sifa ya kuwa mlezi wa vyama vya siasa amebaki kushabikia ccm & act basi.

Huyu msajili anayeingilia na kutaka kutuchagilia kiongozi tu kwa kuwa ni chama tishio kwa serikali na washirika wake hafai kuitwa tena msajili wa vyama. Ofisi ya msajili vyama
imefanywa kuwa kama uvccm au uwt itapata wapi heshima tena.

Ni dhahiri sasa ccm imechoka kweli kweli inafafuta ahueni kwa kutumia tena wachovu wenzao mfano zito &kansa mbaruku
 
Back
Top Bottom