Kanitumia picha zake, nitafungwa na sheria mpya?

Kanitumia picha zake, nitafungwa na sheria mpya?

aijasainiwa iyo sheria....na sizan kma mzee atasaini..kwa iyo sheria ikipitishwa sizan kma tutaendelea kupata misaada toka nje..hasa toka taifa kama marekan..!!
 
aijasainiwa iyo sheria....na sizan kma mzee atasaini..kwa iyo sheria ikipitishwa sizan kma tutaendelea kupata misaada toka nje..hasa toka taifa kama marekan..!!

Sawa na je kuhusu upendo huo ni wa dhat?
 
Sasa sisi tunaamini vipi kama hizo picha ni mbaya....ziweke kwanza hapa tuzichambue kwa mujibu wa sheria....
 
Back
Top Bottom