mtoto mdogo
JF-Expert Member
- Aug 6, 2014
- 501
- 130
- Thread starter
- #41
upendo upo had ameamua kuudhihirisha mtandaoni! tutumie na ss bas tumthaminisha shemej yetu
Hahahahaaaa cwez sio maadili
upendo upo had ameamua kuudhihirisha mtandaoni! tutumie na ss bas tumthaminisha shemej yetu
Hahahahaaaa cwez sio maadili
aijasainiwa iyo sheria....na sizan kma mzee atasaini..kwa iyo sheria ikipitishwa sizan kma tutaendelea kupata misaada toka nje..hasa toka taifa kama marekan..!!
Wee inaonyesha ukipigwa sound vizuri utaziweka kweli.
Kuna maswali matatu nijibun yote
Nikikua mkubwa atanipaKweli wewe bado mtoto mdogo...kakojoe ulale...
Mimi naona QN marks mbili tu...!!!!!!!!!
huna mwanamke......sasa wampendaje jama huna?
Duuuuuuu😁😁
Amna nashangaa tu!!
Sasa sisi tunaamini vipi kama hizo picha ni mbaya....ziweke kwanza hapa tuzichambue kwa mujibu wa sheria....
Picha ya papuchi chukua cmu yangu uangalie
Ziweke hapa tuzifanyie upembuzi yakinifu kabla haziwafikia mamlaka husika...