Kanisa la Sabato Tanzania lijitathimini

Kanisa la Sabato Tanzania lijitathimini

sportstore

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2023
Posts
558
Reaction score
1,919
Kanisa la Sabato limekuwa na fundisho kutoka kitabu cha ufunuo likieleza nyakati hizi zamwisho kuwa makanisa yote yataungana na serikali kutangaza amri ya Jumapili, na hata leo hii akionekana papa anaongea na Raisi wa Marekani basi sabato ijayo ndio itakuwa ajenda kubwa kuwa mambo yanaelekea mwisho wa dunia. Au aonekane Raisi akiwa na mazungumzo na wakatoliki basi inaonekana kuna jambo linakuja.

Why miaka hii kanisa la Sabato hasa Tanzania linashikama sana na serikali kuliko hata wakatoliki ? Ina maana wachungaji wanaaminisha waumini vitu ambavyo wao hawavishiki?

Miaka ya nyuma ilikuwa ni nadra sana kukuta viongozi wa sabato wakichangamana na viongozi wa dini zingine na hata serikali.Lakini miaka ya hivi karibu umeibuka mtindo wa viongozi wa sabato kuunga mkono serikali tena kwa vitisho na kwa wazi kabisa.

Tukio la J kikwete kwenda kuyaongea hayo tena huko kanisa la sabato charya kamageta mimi naliangalia kwa jicho ni tukio la kupanga la viongozi wa sabato maana kuna uhakika walijua tamko la TEC litatoka..Na kwasasa hakuna kanisa Lina chawa wengi kama sabato na wengine ni high rank kabisa hata wachungaji wapo na mmoja wa kiongozi mkubwa wa sabato wa muda mrefu inasememwa kwa muda mrefu ni mzee wa kaunda suti.
Sabato ijitathimini kama ina viongozi sahihi au machawa ndio wengi.
 
Attachment
 

Attachments

  • Screenshot_20230821-133102.png
    Screenshot_20230821-133102.png
    152.6 KB · Views: 21
Huwa tunajadili mara kwa mara haya makanisa yetu, mpaka mitume na manabii si watumishi wa Mungu kama tunavyoaminishwa. Tuwaheshimu tu kama viongozi wetu wa kiroho ila tufahamu kuwa wana majukumu mengine rasmi, ni watumishi wa umma wale, wako kazini, 'wazee wa suti nyeusi' full stop
 
Ni kweli kanisa la sabato la siku hizi halina yale mafundisho yake makali ya kujitenga na makanisa mengine na serikali, wachungaji wao wanahudhuria vizuri tu shughuli za serikali na kola zao. Tuendelee kuabudu kwenye makanisa yetu ila tuwe na ufahamu zaidi wanaotuongoza kuabudu ni viongozi wa aina gani, wana majukumu zaidi ya tujuavyo
 
Kanisa la Sabato limekuwa na fundisho kutoka kitabu cha ufunuo likieleza nyakati hizi zamwisho kuwa makanisa yote yataungana na serikali kutangaza amri ya Jumapili, na hata leo hii akionekana papa anaongea na Raisi wa Marekani basi sabato ijayo ndio itakuwa ajenda kubwa kuwa mambo yanaelekea mwisho wa dunia. Au aonekane Raisi akiwa na mazungumzo na wakatoliki basi inaonekana kuna jambo linakuja.

Why miaka hii kanisa la Sabato hasa Tanzania linashikama sana na serikali kuliko hata wakatoliki ? Ina maana wachungaji wanaaminisha waumini vitu ambavyo wao hawavishiki?

Miaka ya nyuma ilikuwa ni nadra sana kukuta viongozi wa sabato wakichangamana na viongozi wa dini zingine na hata serikali.Lakini miaka ya hivi karibu umeibuka mtindo wa viongozi wa sabato kuunga mkono serikali tena kwa vitisho na kwa wazi kabisa.

Tukio la J kikwete kwenda kuyaongea hayo tena huko kanisa la sabato charya kamageta mimi naliangalia kwa jicho ni tukio la kupanga la viongozi wa sabato maana kuna uhakika walijua tamko la TEC litatoka..Na kwasasa hakuna kanisa Lina chawa wengi kama sabato na wengine ni high rank kabisa hata wachungaji wapo na mmoja wa kiongozi mkubwa wa sabato wa muda mrefu inasememwa kwa muda mrefu ni mzee wa kaunda suti.
Sabato ijitathimini kama ina viongozi sahihi au machawa ndio wengi.
Mluu achana nao maana nao wana haki ya kutoa maoni.

Wssipoitumia haki hiyo wasiwashambulie wsnaotoa maoni yao
 
Hii nadharia sijui ya dini moja ni uongo mkubwa,Hata Ile ya Abudhab inayoitwa Chrislam yote ni upotoshi mkubwa.
Huwezi ukaziunganisha dini zote zenye itikadi mbalimbali ziwe kitu kimoja.
Myahudi ujiona Bora, Muislamu na Mkristo angalau kwa mbali.
Myahudi ni adui wa Muislamu, Myahudi ni adui wa Mkristo.
Dini moja haimaanishi muunganiko wa hzi dini hili lipo kiroho zaidi na Sio kimwili
 
Dini moja ni mfumo mmoja wa kimaisha na kiroho unaowaunganisha watu wa dini na Imani tofaut Duniani kwa msaada wa mitandao ya kijamii.
Mfano Dunia nzima bila kujali mipaka mitindo ya maisha inaenda kuwa sawa.
Kama kutembea uchi wanawake wote wanatembea uçhi Duniani nzima pasipokujali nchi,dini,rangi,
Vijana wote wanatoboa masikio.
Mpira unawaunganisha watu wote Duniani nzima,mpira ni ibada, sehem pekee mwanadamu hawezi sinzia ni kwenye mpira hata iwe ni masaa 24 watakesha
 
Kanisa la Sabato limekuwa na fundisho kutoka kitabu cha ufunuo likieleza nyakati hizi zamwisho kuwa makanisa yote yataungana na serikali kutangaza amri ya Jumapili, na hata leo hii akionekana papa anaongea na Raisi wa Marekani basi sabato ijayo ndio itakuwa ajenda kubwa kuwa mambo yanaelekea mwisho wa dunia. Au aonekane Raisi akiwa na mazungumzo na wakatoliki basi inaonekana kuna jambo linakuja.

Why miaka hii kanisa la Sabato hasa Tanzania linashikama sana na serikali kuliko hata wakatoliki ? Ina maana wachungaji wanaaminisha waumini vitu ambavyo wao hawavishiki?

Miaka ya nyuma ilikuwa ni nadra sana kukuta viongozi wa sabato wakichangamana na viongozi wa dini zingine na hata serikali.Lakini miaka ya hivi karibu umeibuka mtindo wa viongozi wa sabato kuunga mkono serikali tena kwa vitisho na kwa wazi kabisa.

Tukio la J kikwete kwenda kuyaongea hayo tena huko kanisa la sabato charya kamageta mimi naliangalia kwa jicho ni tukio la kupanga la viongozi wa sabato maana kuna uhakika walijua tamko la TEC litatoka..Na kwasasa hakuna kanisa Lina chawa wengi kama sabato na wengine ni high rank kabisa hata wachungaji wapo na mmoja wa kiongozi mkubwa wa sabato wa muda mrefu inasememwa kwa muda mrefu ni mzee wa kaunda suti.
Sabato ijitathimini kama ina viongozi sahihi au machawa ndio wengi.
wasabato ni watu waliopotea, na nabii wao mke ELEN WHITE. white aliwahi kutabiri hivyo hivyo kuwa dunia ingeisha 1843, 1844, 1845 & 1851, matokeo yake hadi anakufa July 16, 1915 aliiacha dunia inadunda hadi kesho. sisemi dunia haitaisha, ninajua itaisha na hatujui siku wala saa, Mungu ndio anajua. ila elen white kujifanya ametabiri ndio ilidhihirisha kuwa alikuwa nabii wa uongo, mwanamke aliyekuwa amepagawa mapepo akaanzisha dini ya hovyo kupita zote. ameacha asalia, anaungua moto huko lakini uongo aliouacha kwa kutumiwa na shetani kama chombo umeendelea kupoteza watu kila siku.
 
wasabato ni watu waliopotea, na nabii wao mke ELEN WHITE. white aliwahi kutabiri hivyo hivyo kuwa dunia ingeisha 1843, 1844, 1845 & 1851, matokeo yake hadi anakufa July 16, 1915 aliiacha dunia inadunda hadi kesho. sisemi dunia haitaisha, ninajua itaisha na hatujui siku wala saa, Mungu ndio anajua. ila elen white kujifanya ametabiri ndio ilidhihirisha kuwa alikuwa nabii wa uongo, mwanamke aliyekuwa amepagawa mapepo akaanzisha dini ya hovyo kupita zote. ameacha asalia, anaungua moto huko lakini uongo aliouacha kwa kutumiwa na shetani kama chombo umeendelea kupoteza watu kila siku.
Sikujua kama wasabato ni wafuasi wa binadamu anayeitwa Elen White......mambo yanaenda kasi sana.
 
Lini BAKWATA na shura ya maimamu nao watatoa misimamo yao? Tunataka tujue pumba na mchele ziko wapi
 
Huwa tunajadili mara kwa mara haya makanisa yetu, mpaka mitume na manabii si watumishi wa Mungu kama tunavyoaminishwa. Tuwaheshimu tu kama viongozi wetu wa kiroho ila tufahamu kuwa wana majukumu mengine rasmi, ni watumishi wa umma wale, wako kazini, 'wazee wa suti nyeusi' full stop
Hizi ni imani tu. Mbona China wanaabudu Dragon lkn wanamaendeleo kushinda waarabu weupe, waarabu weusi na wagalatia?
 
Sikujua kama wasabato ni wafuasi wa binadamu anayeitwa Elen White......mambo yanaenda kasi sana.
Mbona haushangai
1. Muhamad naye ni binadamu?
2. Muhamad hajui kusoma na kuandika?
3. Muhamad anamuoa binti wa miaka 9?
4. Unatumia lugha moja? Ukitumia lugha tofauti na kiarabu Allah hakusikii.
5. Unapanda ndege unaenda Macca kumponda jiwe shetani?
Hapa dunia haikwenda kwa kasi.
 
Back
Top Bottom