Kanisa gani lina huduma nzuri ya maombezi Mwanza?

Kanisa gani lina huduma nzuri ya maombezi Mwanza?

obedson

Member
Joined
Jan 20, 2010
Posts
31
Reaction score
8
Habarini za jioni?
Naulizia ni kanisa gani zuri kwa maombezi Mwanza? nina mdogo wangu anasumbuliwa na mapepo nahitaji huduma ya maombezi. Natanguliza shukurani.
 
Habarini za jioni?
Naulizia ni kanisa gani zuri kwa maombezi Mwanza? nina mdogo wangu anasumbuliwa na mapepo nahitaji huduma ya maombezi. Natanguliza shukurani.

Kwa kuwa umeomba ushauri tutakupa. Pale mlango mmoja mlimani lipo KanIsa la FPCT Mjini Kati ulizia hapo utapata huduma. Ama TAG Kirumba utapata huduma, ama FPCT Kitangiri utapata huduma, ama FPCT Nyakato, utapata huduma. Nenda St Paul Bible College, Makongoro utapata huduma, ama TAG Nyegezi utapata huduma. Ubarikiwe!
 
Kwa kuwa umeomba ushauri tutakupa. Pale mlango mmoja mlimani lipo KanIsa la FPCT Mjini Kati ulizia hapo utapata huduma. Ama TAG Kirumba utapata huduma, ama FPCT Kitangiri utapata huduma, ama FPCT Nyakato, utapata huduma. Nenda St Paul Bible College, Makongoro utapata huduma, ama TAG Nyegezi utapata huduma. Ubarikiwe!
Asante sana
 
Habarini za jioni?
Naulizia ni kanisa gani zuri kwa maombezi Mwanza? nina mdogo wangu anasumbuliwa na mapepo nahitaji huduma ya maombezi. Natanguliza shukurani.
Ukiachilia mbali kanisa anza kwanza na utayari wa moyo wako baada ya hapo mtumishi wa mungu yeyote hata wewe mwenyewe unaweza kufanya maombi bila kujali kanisa na utapokea hitaji la moyo wako.
 
Watafute Buzuruga SDA church na Mungu atamponya mugonjwa wako kwa Imani
 
Usipokuwa makini utakuwa mtu wa kutangatanga tu. Kuna makanisa ambayo yapo kibiashara na mengine yanatafuta wafuasi kwa nguvu tena kwa kutukana na kunenea uongo makanisa mengine, angalia usiangukie huko usije ukahangaika maisha yako yote. Shika sana ulichonacho asije mwovu akakunyang'anya.
Unasali kanisa gani kwa sasa? Nitafute PM nikuelekeze
 
Watu wengine bhana. Kama hujui Kanisa kaa kimya. wanaofahamu na waliofikwa na hali hiyo acha wajibu.
 
Usipokuwa makini utakuwa mtu wa kutangatanga tu. Kuna makanisa ambayo yapo kibiashara na mengine yanatafuta wafuasi kwa nguvu tena kwa kutukana na kunenea uongo makanisa mengine, angalia usiangukie huko usije ukahangaika maisha yako yote. Shika sana ulichonacho asije mwovu akakunyang'anya.
Unasali kanisa gani kwa sasa? Nitafute PM nikuelekeze
Unata ulipwe? jibu kiujumla na wengine tuponenee hapo.
 
Habarini za jioni?
Naulizia ni kanisa gani zuri kwa maombezi Mwanza? nina mdogo wangu anasumbuliwa na mapepo nahitaji huduma ya maombezi. Natanguliza shukurani.
Mteja Huyu. Aisee nichek pm ntakushughulikia mwenyewe. Kwan unahitaji maombezi ya sh ngapi?
 
Back
Top Bottom