Kaniambia tuachane baada tu ya kumwambia nataka kumuoa


juvenile davis

juvenile davis

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2015
Messages
4,550
Likes
3,865
Points
280
juvenile davis

juvenile davis

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2015
4,550 3,865 280
Sijamuelewa huyu mwanamke,ni mtoto mmoja wa kisukuma kutoka huko nyegezi mwanza,nimekuwa nae kwenye mahusiano takribani miezi minne sasa,kilichonishangaza ni kwamba nimemwambia nataka nipeleke posa kwao na wanijue maana nataka nimuoe,eti nilivomtamkia maneno hayo tu ni kosa kubwa sana maana kaniambia tuachane na hajibu simu wala msg zangu,sijaelewa tatizo ni nini?Maaana hajaolewa na kiukweli nimempenda sana kuliko hata wanawake zangu niliozaa nao.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
Mkuu sijasikia track yako yoyote ile hewani hadi leo
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
29,679
Likes
83,622
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
29,679 83,622 280
Aliyoyaona kwako katika miezi minne ya mahusiano yametomsha kutoa hitimisho.
 
Jimmy GP

Jimmy GP

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
254
Likes
136
Points
60
Jimmy GP

Jimmy GP

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
254 136 60
Huenda huyo mwanamke anapenda dd tu hataki kuingia kwenye ndoa akawa anaishi kwa mipaka
 
aggyjay

aggyjay

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
4,074
Likes
6,376
Points
280
aggyjay

aggyjay

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
4,074 6,376 280
Kwa hiyo akaolewe na mwanamke mwenzake hatar hii
Hapana.naongelea Huyu bwana juve kazaa hovyo kila mtoto na mamake..ni mwanamke gani atajiskia fahari kuolewa name mwanaume wa aina hii?
Kuzaa ni bahati kama angekuwa hajazaa halafu kamuoa akawa hazai ingekuaje? Ni bora anayezaa maana sio mbuzi kwa gunia
 
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,628
Likes
2,494
Points
280
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,628 2,494 280
Hapana.naongelea Huyu bwana juve kazaa hovyo kila mtoto na mamake..ni mwanamke gani atajiskia fahari kuolewa name mwanaume wa aina hii?
Post zake yaelekea ni kiwembe hatar sembuse umface!!!!!!! Kwa mwenye saikolojia hata matamshi / maongez yake tu yanakupa jibu tosha.
 
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,628
Likes
2,494
Points
280
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,628 2,494 280
Mwanaume ukikimbilia kutaka kutoa posa kabla hamjasomana ndo kwanz 4months ujue anataka Umlee matatizo yake yaan kesha EXPIRE hata vile visu alvokuw anachukuaga vinamkimbia sas,,,,, OR akaunt haisomi.
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,364
Likes
20,350
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,364 20,350 280
Post zake yaelekea ni kiwembe hatar sembuse umface!!!!!!! Kwa mwenye saikolojia hata matamshi / maongez yake tu yanakupa jibu tosha.
We mwanamke hutaki hata kunifikiria
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,622
Likes
3,681
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,622 3,681 280
Kama humfikishi anapotaka atakubalije kufunga pingu za maisha?

Kuliko atoke nje ya ndoa ni bora aikatae ndoa.

Natania tu ila kama ni kweli samahani.
 
Pierreeppah

Pierreeppah

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2014
Messages
1,487
Likes
1,668
Points
280
Pierreeppah

Pierreeppah

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2014
1,487 1,668 280
Kuna mdada nilikutananae pale arusha nikawa rafiki yake. Alikuwa anafanya kazi ktk ofisi moja ya contractors wa ujenzi. Akanihakikishia kuwa hana mtu. Nikamwachisha kazi hapo ili nimpatie kazi nzuri ktk ofisi za serikali. Tukaendelea na uchumba km kawaida lakini Swala la kufunga ndoa analikwepesha kiaina yeye anataka urafiki tu uendelee. Kuna siku nikagundua ktk cm yake km amechati na mtu km mume vile ambaye anaishi Moshi. Nikapeleleza kimyakimya nikagundua ni kweli anamume waliefunga nae ndoa km miaka miwili hivi. Yeye kila wkend anaenda moshi kwao kumbe Ndo anaenda kwa mume. Nilipokusanya data zote Nilianza kumwuliza ili nione atakiri ama la. Chakushangaza mdada akaona sasa namwumbua akaomba urafiki wetu umeshaingia unafiki hivo sasa tuachane. Akakusanya vilivovyake akaondoka
 
ney kush

ney kush

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2012
Messages
1,305
Likes
476
Points
180
ney kush

ney kush

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2012
1,305 476 180
jaribu kumwambia hutaki kumuoa
 
afande kifimbo

afande kifimbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2015
Messages
5,639
Likes
2,001
Points
280
Age
48
afande kifimbo

afande kifimbo

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2015
5,639 2,001 280
Kakataa basi kwajo haitaji ndoa alikuwa anataka dudu Tu
 

Forum statistics

Threads 1,238,383
Members 475,954
Posts 29,318,894