Kaniambia "huna hela wewe"

Umekutana na muuzaji, hakuna njano hutoona. Ushauri wangu mega kisela ila tumia ndomu, mko wengi hapo.

Afu S alikuset.
Hapo kwenye nyekundu ndio kila kitu. Dogo anadhani kuna mapenzi hapo, watoto wa mjini wamekaa kibata bata tu wanataka samsungi galaksi s5.
 
hela ukimpa huyu ataishia kumlipia J kodi ya nyumba wakati makubaliano yetu.yatakuwa awe anazitumia siku suruali ikimbana tu!

Ha ha haaaaa una maneno wewee!!!!
Hivi unajua mwavuli ukitaka kuutumia huwa hautoshi tena kwa mfuko wake!!!!??????

Atazitumia mwavuli ukikunjuka
 
Me nikishapiga walau mara moja inatosha kabisa, mradi vyangu hakula bure, mwache aende zake.

On a serious note, ndugu demu wa mwezi mmoja unafikiria kuchukua jumla.... we shujaa wa ukweli
 
wakuu asanteni kwa mawazo,nimeamua kukaa pembeni wenye visu vikali wale nyama, ili akijileta mziGo napiga kama kawaida,
 
kuumiliki mkuu niwe napiga anytime
Huhitaji kufuga ng'ombe ili kupata chai ya maziwa!!!!!

We unasema wa mjini, mjini gani huko ambako hoteli zote wanafuga kuku wa mayai na ng'ombe wa maziwa!!!?????

Ebhooooooooo!!!!!!!
 
Huhitaji kufuga ng'ombe ili kupata chai ya maziwa!!!!!

We unasema wa mjini, mjini gani huko ambako hoteli zote wanafuga kuku wa mayai na ng'ombe wa maziwa!!!?????

Ebhooooooooo!!!!!!!

mkuu huu ni ujumbe mzito,ntaufanyia kazi. kweli naweza nisifuge ila nkapiga chai ya maziwa daily
 
Hebu nitupie namba yake kwanza niongee naye juu ya unavyompenda fasta!
 
Bora kakuambia mapema, ukiendelea kumfuatilia sana atakuja kukuumiza na kukufilisi ka mtaji kako kote..!!
 
Endelea nae mpaka uuze icho kiswift na urudi kukaa kwa wazazi ndo atakumwaga na utamchukia automatically.
 
Endelea nae mpaka uuze icho kiswift na urudi kukaa kwa wazazi ndo atakumwaga na utamchukia automatically.

nimeshapokea ushauri wa ma great thinker nimekaa pembeni mamie, na kuhusu kuuza mpaka my belongings 'aint no pussy good enough'
 
wewe jimegee kisela hivyo hivyo, ila kuwa makini usije ukapata kiwanja pale kinondoni makaburini maana inaonekana mpo wengi
 
mkuu huu ni ujumbe mzito,ntaufanyia kazi. kweli naweza nisifuge ila nkapiga chai ya maziwa daily

Haya, next time uje na uzi wa changamoto za kibiashara au uulizie unataka kubadili gari au ramani ya nyumba na gharama!!!!!
 

Mmepima ukimwi lakini....

Af kingne jenga kwanza kodi.ikiisha utalala kwenye swift?
 
mkuu, kama umepiga mzigo, huyo tayari keshakuwa 'kuku' wako, hakuna haja ya kumshikia manati! understand?
 
Nimepitia comment zote nimegundua tatizo lako pat,kwanza we bado kijana mdogo mla chips mayai,pili kutokana na tatizo la kwanza hukumkuna vyema bidada,kukwambia huna hela yawezekana kazoea matawi ya juu au kakwambia hivyo kukutoa relini coz hukumpiga p ya ukweli means we mchovu,jiulize why alikutafuta,ungempelekea mashine mwanzo mwisho asingekwambia hivyo angekua anakuja mwenyewe.
 

mkuu hizo ni hisia zako tu, mashine nimetembeza mpaka mtoto kanambia "ntakuja kuolewa na mwanamme kama wewe" nikajua kazi imeisha ndo bdae napewa makavu huna hela wewe!
u missed something in my post, mtoto katoa sifa kwenye game
 
ila cha msingi mi sihangaiki tena,akileta papuch mi napiga kama kawaida
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…