Kaniacha kisa jana nimelala lock up.

kimbiza mbuzi kimya kimya ,,choma dawa kimya kimya imuingie kimya kimya
Ni kweli unaloongea, kwa bahati mbaya as I get older nimechoka kuwa nice asee
Yaani nakaa na mtu ambaye umri unaendana na wangu lakini vitu anavyovifanya unajiuliza hivi wengine tumenyimwa uwezo wa kujitafakari?!
 
Na ukiniita loser nacheka tu, kwasababu watu mnaofanyakazi 9 to 5 Dar es salaam mna maisha magumu sana kuliko mpiga debe. Kwahiyo nikinywa bia asubuhi ujue sina boss kama wewe
Let me guess..... How is your life at the moment?
Are you a well rounded individual au bado unashinda baa na Marafiki mchana?
 
Aisee nitakuona bonge la bwege ukianza kulialia ili uruduwe na huyo bitch asiyejitambua
Asiyejitambua? Hiyo mwanamke kakwepa risasi asee
Atakuaje na bwana anakunywa bia saa 7 mchana na hana kazi; we huoni kajitua mzigo wa misumari?
 
Let me guess..... How is your life at the moment?
Are you a well rounded individual au bado unashinda baa na Marafiki mchana?

Bro, I'm settled and living above the evarage. Ndio maana nikasema acheni kukariri maisha
 
Sasa unataka sisi tumkatalie kwamba sio sahihi.

Keshasema unamtia aibu, hicho ndio sahihi kwake. Au unabisha?

Weka namba yake tumpigie tukupe ushahidi

 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…