Kaniacha kisa jana nimelala lock up.

Wewe unaonaje?
 
Haijalishi, maisha yanahitaji discipline
Msituletee uliberali wa kimagharibi hapa , THIS IS AFRICA! Hatukuachi ufanye ushenzi eti kisa ni haki yako

Acha unoko, Dar es salaam watu wangapi wanategemea kazi za 9 to 5?
Kila mtu anapiga mishe zake tu, haya mambo ya kupangiana maisha hukohuko vijijini
 
Njia za kuachwa na kuachana ni nyingi pengine alikuwa anatafuta sababu Sasa kaipata

Acha kumbembeleza wee tuliza akili Yako utapata majibu
 
Hivi mbona bar mchana zinajaza na watu hawakamatwi? Au wanaangalia eneo na eneo?
Atwambie alikua wap? Either alifanya FUJO.
Mbona sehemu nyingi watu wanakunywa

Simple logic is Kuna WATU WANAFANYA KAZI USIKU WANA PUMZIKA MCHANA & VICE VERSA IS TRUE

Kunywa pombe mchana sio KOSA either ukilewa na KUANZA KUSUMBUA WATU 😊
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…