Kaniacha ila kila mara ananitumia texts na kunipigia simu

Kaniacha ila kila mara ananitumia texts na kunipigia simu

instagram

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Posts
2,118
Reaction score
4,880
Wadau nna demu nilikuwa nae mda mrefu nikagundua ana wanaume wengi na mmoja wao walikuwa na mpango wa kuoana. Baada ya kumshutukia akaamua kuniacha ili abaki na uyo anayetaka kumuoa. Sasa uyo anayetaka kumuoa naye kamtosa baada ya kugundua yuko na mimi na wanaume wengine. Sasa huyu dem anajua mimi nampenda sana na sina pa kwenda basi kila mara ananitext kunijulia hali na mimi huwa namjibu kirafiki. Huyu mtu anashida gani na mimi? Au anataka nimrudie anivuruge tena jamani?
 
Mimi ninae rafiki kama huyo, alikuwa girl wangu tukaachana kama hivi ilivyo kutokea. Lakini tupo marafiki miaka mingi tu na tukionana nagegeda kama kawaida. Unaweza kuipenda Prado lakini kama huna uwezo wa kuimiliki panda mwendokasi bei chee. Siku ukipewa lift na mmiliki wa Prado wala usijivunge.
 
Mimi ninae rafiki kama huyo, alikuwa girl wangu tukaachana kama hivi ilivyo kutokea. Lakini tupo marafiki miaka mingi tu na tukionana nagegeda kama kawaida. Unaweza kuipenda Prado lakini kama huna uwezo wa kuimiliki panda mwendokasi bei chee. Siku ukipewa lift na mmiliki wa Prado wala usijivunge.
hizo mambo wanaume wengi tunafnya na huwa tunapokutana na ma ex wetu huwa sio for the love but sex only...yaani unaweza kiwa unajua kuwa ex wako ni malaya na ma bahasha zake unawajua kibao ila kwakuwa dhamira inakuwa nikumla papuchi tu na kwakuwa kaileta mwenyew basii unamla tu""lakini kwahuyu Jamaa hawezi kwa sbabu bdo anaonyesha kuwa anampenda...Huyo ex wake akimpa Nyama tena tu basiiii tuna msahau yaani lazima atarejesha upendo "" then ataumizwa tena mwisho wasiku tutamkosa humu """
 
Kula papuchi with no future expectations, tena unakula hadI ule mtadao pendwa ili kumkomoa.
 
Ww sema tu unampenda
Na unataka kurudiana nae
 
Tatizo yeye midume yake yote kapuku mimi ndo namlipia chumba na frem ya biashara nahisi kodi zimekaribia ndo maana
Haa haa haa [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Sasa kumbe unajua chanzo
Cha yy kurud Sasa hapo
Sema na moyo wako

Maana garama zote hzo na
Bado unagongewa ukiona

Aiseee kweli mapenz n upofu
 
Back
Top Bottom