Ralphryder JF-Expert Member Joined Nov 16, 2011 Posts 5,599 Reaction score 1,801 Feb 4, 2012 #41 Jamani, naruhusiwa kucheka au?.....basi ngoja niage kipemba,"mie nenda vyangu"!
gambachovu JF-Expert Member Joined Dec 29, 2011 Posts 1,854 Reaction score 293 Feb 4, 2012 #42 King'asti said: Hahahahahaha! Sasa kwani wewe unaogopa kujitekenya? Osha na brashi kuondoa dead cells ambazo zinaweza kufuga bacteria.kama vipi muambie memsahib msuguane miguu afu mitekenyo iwe mitekenyo,lol Click to expand... Serious ye haikuwa kazi kufanya hiyo no 4.. Mi nimejaribu nimeshindwa... Maybe I need a professional counselling King'asti...
King'asti said: Hahahahahaha! Sasa kwani wewe unaogopa kujitekenya? Osha na brashi kuondoa dead cells ambazo zinaweza kufuga bacteria.kama vipi muambie memsahib msuguane miguu afu mitekenyo iwe mitekenyo,lol Click to expand... Serious ye haikuwa kazi kufanya hiyo no 4.. Mi nimejaribu nimeshindwa... Maybe I need a professional counselling King'asti...
Kigarama JF-Expert Member Joined Apr 23, 2007 Posts 2,492 Reaction score 1,242 Feb 5, 2012 Thread starter #43 Ralphryder said: Jamani, naruhusiwa kucheka au?.....basi ngoja niage kipemba,"mie nenda vyangu"! Click to expand... Cheka uende zako!!
Ralphryder said: Jamani, naruhusiwa kucheka au?.....basi ngoja niage kipemba,"mie nenda vyangu"! Click to expand... Cheka uende zako!!
NICK2275 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 3,930 Reaction score 924 Feb 5, 2012 #44 ni hizo guest house unazoenda wewe ndo unakuta ndala za mtindo huo tafuta guest house ambazo ni standard hutakuta ndala tofauti
ni hizo guest house unazoenda wewe ndo unakuta ndala za mtindo huo tafuta guest house ambazo ni standard hutakuta ndala tofauti
Kigarama JF-Expert Member Joined Apr 23, 2007 Posts 2,492 Reaction score 1,242 Feb 5, 2012 Thread starter #45 Edward Teller said: ni hizo guest house unazoenda wewe ndo unakuta ndala za mtindo huo tafuta guest house ambazo ni standard hutakuta ndala tofauti Click to expand... Kama za wapi Mzee.Kwa Mtogole?
Edward Teller said: ni hizo guest house unazoenda wewe ndo unakuta ndala za mtindo huo tafuta guest house ambazo ni standard hutakuta ndala tofauti Click to expand... Kama za wapi Mzee.Kwa Mtogole?
doctorz JF-Expert Member Joined Aug 10, 2010 Posts 916 Reaction score 230 Feb 5, 2012 #46 Thank god mimi sijaingia Guest House. Kumbe ndiyo hali ilivyo?
mpinga shetani JF-Expert Member Joined Nov 22, 2010 Posts 3,234 Reaction score 961 Feb 5, 2012 #47 gambachovu said: keshaondoka... Kachukua chipsi na kuku,akaoda afungiwe kwenye mfuko,akalie nyumbani.. Click to expand... Ngoja akusikie. Lizzy siyo sista du wa chips unajua
gambachovu said: keshaondoka... Kachukua chipsi na kuku,akaoda afungiwe kwenye mfuko,akalie nyumbani.. Click to expand... Ngoja akusikie. Lizzy siyo sista du wa chips unajua
Kigarama JF-Expert Member Joined Apr 23, 2007 Posts 2,492 Reaction score 1,242 Feb 5, 2012 Thread starter #48 doctorz said: Thank god mimi sijaingia Guest House. Kumbe ndiyo hali ilivyo? Click to expand... Tembea uone!!
doctorz said: Thank god mimi sijaingia Guest House. Kumbe ndiyo hali ilivyo? Click to expand... Tembea uone!!
gambachovu JF-Expert Member Joined Dec 29, 2011 Posts 1,854 Reaction score 293 Feb 5, 2012 #49 mpinga shetani said: Ngoja akusikie. Lizzy siyo sista du wa chips unajua Click to expand... si ilikuwa jana ile?
mpinga shetani said: Ngoja akusikie. Lizzy siyo sista du wa chips unajua Click to expand... si ilikuwa jana ile?
Kimbweka JF-Expert Member Joined Jul 16, 2009 Posts 8,597 Reaction score 1,692 Feb 5, 2012 #50 Baadaye mtasema kuwe na kondomu za miguu sasa