Kampuni ya Video shooting inatakiwa

Kampuni ya Video shooting inatakiwa

Swordfisher

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2013
Posts
233
Reaction score
37
Nina project ya kuandaa video ya nyimbo za gospel, nahitaji kampuni ya kuifanya hiyo shughuli.
Kama wewe una kampuni inayoshughulika na hayo, ni PM Gharama zako na details zote za project yote. Location itakuwa Dar es salaam hapa hapa.
 
najua hawa wakaka wapo makumbusho wanafanyaga kazi nyingi na vikundi mbali mbali vya dini 0653026265
 
Nina project ya kuandaa video ya nyimbo za gospel, nahitaji kampuni ya kuifanya hiyo shughuli.
Kama wewe una kampuni inayoshughulika na hayo, ni PM Gharama zako na details zote za project yote. Location itakuwa Dar es salaam hapa hapa.

Wapigie Mgalula Multimedia, wako vema sana kwenye kazi hiyo.
Namba zao, 0784/0715 203 011
 
Nina project ya kuandaa video ya nyimbo za gospel, nahitaji kampuni ya kuifanya hiyo shughuli.
Kama wewe una kampuni inayoshughulika na hayo, ni PM Gharama zako na details zote za project yote. Location itakuwa Dar es salaam hapa hapa.

Bluelight media 0715978886
 
Back
Top Bottom